DS Pokémon Black and White 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Tin buồn, đoạn clip là để giới thiệu game thôi chứ không có trong game. TT^TT Mong rằng sau này có phát hành qua eShop, xem 3D cho sướng.

Mario

Thành viên lâu năm
ban đầu cũng nghĩ là clip đó sẽ là các đoạn cắt cảnh trong game luôn, chứ ko nghĩ là quảng cáo. vì dung lượng tối đa của game ds có thể lên tối đa là 1G, nên mình nghĩ có thể là có mấy đoạn phim đó, tiếc nhỉ? mong bản sau trên 3ds với sức mạnh phần cứng và dung lượng game lớn thì game pokemon sẽ có những đoạn phim hoàng tráng như trong movie pokemon :myemo0111:

mong nó ra sớm,tốt nhất là ra rom càng sớm càng tốt(em còn là hs ko có tiền nên chỉ chơi rom thui)tiếng nhật hay anh j đèu chơi ghiền lắm rồi, chơi rom trước chừng nào có tiền mua lun cái gốc

fxhongphuc98

Nấm nhỏ
Tin vui đây pokemon black and white sẽ được làm movie:yahoo[1]:, là movie special bác nào là fan pokemon chắc biết movie special là cái gì rồi

bik cái movie lâu rồi,chỉ đợi nó ra rom thui,JP hay US đều chơi hết

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:15 AM ----------

ép FC mình nha ,FC : 4339-3189-9903

---------- Post added at 10:20 AM ---------- Previous post was at 10:19 AM ----------

fxhongphuc ơi ép mình đi,mình ép của bạn rồi đó

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN