Dàn trận Pokemon Black / White 2

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Bản Black 2 đã có rom sớm hơn mình tưởng, mình đã cập nhật ở post 1, và hiện chưa có patched rom, mình sẽ cập nhật rom patch sau ^^

Have Fun ^_^

Patch cho B2
1. Download DS-Scene ROM Tool build 1205: http://www.mediafire.com/?b1rhj2eeong916t
2. Download clean ROM B2 (xem bài trên).
3. Mở DS-Scene ROM Tool ra, đợi một lúc để update dữ liệu. Vào File -> Open, chọn ROM B2 clean. Nhấp tab Export, đánh dấu V vào ô Apply Patch (thường có sẵn), rồi ấn Export Rom.

Cách này có thể áp dụng cho W2 cũng như các loại ROM cần AP patch nói chung. Dữ liệu của AP patch được duy trì bởi retrogamefan (vừa cập nhật B2 xong).

Nguồn : poke-mega.org ... thử xem có được không các bác

hiện tại bản B & W ở post đầu tiên do dark_pearl up là hàng thật dump từ băng gốc đúng không? và patched hoạt động ngon lành rùi phải không các bạn?
đọc các cmt nãy h thấy thông tin rối quá nên ko dám khẳng định gì nữa :))

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
hiện tại bản B & W ở post đầu tiên do dark_pearl up là hàng thật dump từ băng gốc đúng không? và patched hoạt động ngon lành rùi phải không các bạn?
đọc các cmt nãy h thấy thông tin rối quá nên ko dám khẳng định gì nữa :))
Đúng đó bạn, mình test rom trước khi post rùi, mình cũng cung cấp đủ bạn Patched rom, nếu các bạn ko play dc rom patch thì nên update fw của fc của bạn ^^

mình đã chép vào ackard2i bản patch của White rồi, vào game dc, xem xong fim intro, tới màn hình new game thì... ngừng để dành khuya nay trùm mền lén lút chơi cho có không khí!
many thanks!!

ko hiểu sao desmume bản 32 bit ko chơi được nhỉ :-? , open rom rồi mà vẫn trắng như lúc chưa " open rom "
còn bản 64 bit thì lại chơi ngon lành :myemo0111:
ai biết tại sao ko :bleh[1]:

tidusboy21

Nấm nhỏ
cheats ra update lên nhé! @@'' dạo này chơi mà sợ tốn thời gian quá nên phải kiếm cái cheats EXP đã. Giờ phải thử bắt Legend bằng Pokeball nào @@

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN