Dàn trận Pokémon Conquest

Cửa hàng game Nintendo nShop

"hiện tại mình bị lỗi -4 error code trên r4I 3DS SDHC nên ko bít cách khắc phục để run game này !, các bạn giúp mình với"

cuối cùng mình cũng chơi dc game này là nhờ cái patch này http://www.mediafire.com/?as1b9cmqhdh7c9r

các bạn nào bị lỗi như mình có thể download clear rôm rồi patch vào là ok :yahoo[1]:
R4i3d-multi có chơi được nhờ patch này không nhỉ ?

P/s : Hỏi giùm thằng bạn :yahoo[1]:

honquoc

Thành viên lâu năm
Tải rom patch sẵn trnag 1 bỏ vào báo lỗi ( đã cài akaio 1.8.9z) , xài phân mềm patch của bản ở trên thì màn hình trắng xóa pó tay .:sorry[1]:

Fivelions

Nấm nhỏ
Bạn nào xài DStwo thì nhớ để firmware cũ (1.13) mà chơi nhé, up lên 1.15 là bị white screen. Clean rom chiến tốt nhé!

Tình hình là mình down rom đã patch của bạn DP trên ackard 2i về thì không thể xài Arcode cho game được vì khi CRC nó báo là cant open file. Clean rom thì được.

Cảm ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ nhưng em vẫn ko chơi đc game này. Lỡ mua phải FC đểu là R4i.dnsi.in đau quá mà chả nhẽ vứt đi mua lại cái khác. Mua 500k ở Speed Shop, đúng là chết vì thiếu hiểu biết :em42:

Mình đã up AKAIO 1.8.9z và loader mới nhất mà sao vô game nó báo FAT Error :(

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:46 PM ----------

Mình đã cài AKAIO 1.8.9z và loader mới nhất của Acekard 2i mà vô game nó báo : FAT Error :((

mariobeo

Thành viên lâu năm
Cảm ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ nhưng em vẫn ko chơi đc game này. Lỡ mua phải FC đểu là R4i.dnsi.in đau quá mà chả nhẽ vứt đi mua lại cái khác. Mua 500k ở Speed Shop, đúng là chết vì thiếu hiểu biết :em42:
Nó thuốc bạn rồi, cái FC đấy 300k là kịch. Hồi trước mình cũng dùng con này rồi, tương thích game mới kém lắm :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN