Dàn trận Pokemon HeartGold/SoulSilver

Cửa hàng game Nintendo nShop

Lần đầu chơi Pokemon là bản blue trên giả lập gameboy, hổi đấy tớ học lớp 11 mà giờ sau 7 năm rồi mà vẫn nghiền

gamepsp2009

Nấm nhỏ
mượn tằng bạn đc cái Ruby gốc và có cái Pearl gốc nên giải quyết không mấy khó khăn
WiFi tui nó toàn đòi darkrai,shaymin,serebii nên chẳng đổi đc bao nhiêu

xin cho hỏi cái patch để làm gì vậy mới xài giả lập dc 1 ngày nick caube_vodanh1@yahoo.com:yahoo[1]:

---------- Post added at 06:33 AM ---------- Previous post was at 06:06 AM ----------

xin link MF của PS mà đừng có đưa link romulaiton nữa nó đâu cho down DS nữa đâu link MF tui down ko dc, xin cho link khác

Ai giúp mình với . Hâm mộ Pokemon đã lâu từ phiên bản Red - crystal trên GBC đến h khi nge nó làm lại gold thì mừng quá cày cuốc cả năm lên tận HN mua được con NDS thì ôi thôi cứ chơi được 1 lúc thì đơ máy không đen xì thì trắng xòa .Mình đã tham khảo hầu hết tất cả các bài viết tải tất cả các ban patch từ poke-mega mà tình hình vẫn không cải thiện được .Nghe mọi người bảo cũng tùy vào FC mình đã đi mua cả 2 con R4 1 con R4i gold trang chủ www.R4ids.com chép FW mới nhất V 1.32 1 con R4i-u trang chủ www.R4I-U.com chép FW 1.40 mà cũng vẫn vậy .Nó không đen màn hình ngẫu nhiên mà cứ đến đúng đoạn cố định thì bị ( con R4ids thì bật map lên là dính , con R4i-U thi vừa ra khỏi làng đánh nhau la bị ) , chơi bản patch thì chỉ sau khi đặt tên nhân vật thôi là đen xì .Không chỉ phiên bản mới G-S thậm chí mình chơi cả lại Diamon cũng dính . Chán kinh khủng khiếp mọi người ai biết cách khắc phục làm ơn chỉ mình với hoặc cho mình lơi khuyên nên dùng con FC j là ổn định nhất .Mình có thể lên HN được nếu các bạn biết chỗ nào chuyên về NDS thì giới thiệu cho mihn luôn với nha cám ơn nhiều lắm

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN