Dàn trận Pokemon HeartGold/SoulSilver

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
ôi đang chơi platium thấy bản này là bỏ ngày thích bản này nhất từ đó đến giờ lun vì 3 pokemon mới vô rất dễ thương và lun chon chicorita hết ho ho đã thật Nintendo vô địch hình như pokemon chỉ độc quyền cho Nintendo phải ko các bạn ????????

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Khúc bị là chỗ nào để mọi người còn biết hả bạn:myemo0103:
nó đứng khúc nào là random mà cậu làm j bik mà báo trước :)) !!! Nhiều lúc ra cửa thì đứng nè hoặc đang đi cũng đứng lun nè !!!! Hoặc mở menu xong tắt đi cũng bi đứng lun nè !!! Hên xui àh làm j mà bik trước dc đâu fải do game đâu mà bik trước :)) !!! Do Fc làm viêc mà :D !!

honquoc

Thành viên lâu năm
ôi link romulation downd về ko giải nén đc vậy troài ..........link MF ở trên gaỉi nén đc ko vẫy bạn?

mu băng gốc đi nào.....vì tinh thần bản quyền của dân tộc vn:em33::em33:....chủ yếu là có cái pokewalker choi cho sướng...với lại ko sợ freezy.....ai biết mua mua dùm mình với.....:myemo0122::myemo0122:

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Chơi băng gốc có cái là không cheat được :D:D
Mà chơi = ROM thì có dùng được PokeWalker không nhỉ, mà có ai bán lẻ cái nỳ không = =!

thientai99x

Nấm nhỏ
em đã chậm chân :(
đợi mãi cuối cũng đã ra :D
sớm hơn thông báo nhỉ, em cứ tưởng 14/3, hóa ra mới 12 đã có :D, cái SS của anh GB ko Extract dc :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN