NEWS Pokémon Movie 14: Victini And The Dark Hero

Cửa hàng game Nintendo nShop

ZhumZhum

Nấm bình thường
Pokémon Movie 14: Victini And The Dark Hero

Trailer
[YOUTUBE]O1UIURmUH3o[/YOUTUBE]

Mặc dù Pokemon Movie 13 - Ruler Of Illusions vẫn chưa ra mắt song những thông tin về phần tiếp theo của series Pokémon Movie - Victini And The Dark Hero đã được công bố thông qua trang chủ chính thức. Phim sẽ được ra mắt vào trung tuần tháng 7 năm 2011.​

Ger Japa

Nấm nhỏ
Wow đúg 2 con trong team White của mình người ta đem ra làm fim =))

Ô thế cái fim 13 về Zoroark đã ra chưa vậy? Thấy ngâm lâu qá rồi? :|

Ashera

Nấm bình thường
Hic, bây h ai xài Uber mà bác cho con Zekrom vô team làm gì, Pokemon movie 13 ra lâu rồi, muốn xem thì qua Poke-Mega mà down.

4rum mềnh cũng lớn mạnh nhưng thú thật mà nói thì poke-mega lớn mạnh hơn :|
Đôi khi bên mềnh vẫn lấy bài bên đó qua đây post đấy chứ :|
Chủ yếu là bổ sung cho đầy đủ :))

cậu cứ tìm dc 1 bài post ở forum mình có liên quan bên đó thử coi :)) chứ tớ thấy toàn bên đó lấy thôi :))
vào forum trước mình mà box pokemon ko biết nhiều bằng mình luôn hả =))

Ger Japa

Nấm nhỏ
Mình tham gia poke-mega trước rồi mới qua Nintendo Vietnam đấy chứ. Nhưng mà ở đây vui hơn bên kia nhiều, mình treo nick bên kia mấy tháng rồi có bao giờ vào lại nữa đâu :)) bên đó cái gì cũng cứng nhắc, máy móc, đội ngũ quản trị nghiêm ngặt quá đâm ra vào forum lúc nào cũng thấy căng thẳng, trước khi post bài phải đọc đi đọc lại xem có làm sao ko rồi thì phải search forum trước khi lập topic xem có đụng hàng ko, đụng cái ăn warn, ngột ngạt lắm :-&

Bên này thoải mái vui vẻ hơn nhiều :x

Lại nữa rồi =="
Bên đó không có ăn cắp đâu, dù có lấy cũng bình thường thôi, quên ghi nguồn thì qua đòi đi :))
Công nhận bên kia mod, admin khó dữ lắm...
Bên đây mod, admin dễ dãi lắm :D => Nói rõ hơn là tại ko ai để ý đến tụi mình ấy :))

tớ lại nghĩ là có đó, tự dễ dãi hiền hoà thôi :D à mà chắc cậu nói đúng, như topic này spam wa trời mà có ai thấy đâu :D mà có ai có quyền hạn ban tụi mình ko nhỉ :)) ge nói mấy admin ko biết chơi pokemon nên chắc đọc ko hiểu mình nói gì đâu =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN