Pokémon Mystery Dungeon : Explorers of Darkness and Explorers of Time

Cửa hàng game Nintendo nShop

~~Mạnh yếu ko quan trọng, quan trọng là người chơi~~
Tyranitar cũng có thể yếu, Azurill cũng có thể mạnh. :-"

Tốt rồi, lần này mình là SKITTY ( loài này chỉ có 25% là đực thôi đấy, hơi bị hiếm :))), 1 trong những Pokemon mình thích nhất, nên sẽ chơi :x, Vừa bị Drowzee oánh chết xong :))
tớ chơi time chọn phải chamander, reset chuyển sang darkness lấy ngay được skitty :D làm gì mà hiếm lắm :-?

hieu

Nấm nhỏ
SAo tui trả lời trắc nhiệm xong.rồi lựa giới tính .Nó bảo chấm vào nhưng chấm cả trăm lần mà vẫn không vào chơi game dc ! có ai bik qua chỉ tui cái :D

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
SAo tui trả lời trắc nhiệm xong.rồi lựa giới tính .Nó bảo chấm vào nhưng chấm cả trăm lần mà vẫn không vào chơi game dc ! có ai bik qua chỉ tui cái :D
Ko chỉ chấm thôi đâu mà phải giữ nguyên trong vài giây mới đc.:em36:
À mà trò này có evol ko nhỉ? Hôm trước vào serebii thấy screen shot có hình Charizard với Venusaur nhìn hay ghê :x
Mà trò này lúc hỏi nó cho mình chọn giới tính rồi thì Skitty cái có gì là hiếm đâu.:em04:

wow_wow

Thành viên lâu năm
HÌnh như diệt trùm cuối mới evolve dc :|
Hình như chỉ có shaymin với arceus là ko gặp trong phiên bản này:x

Cyberhunter

V.I.P Member
Sảo phải diệt trùm cuối rồi thì mới evole dc nhỉ =.= mất vui rùi =.=. Em cũng dc skitty =.=. Anh em add FC đi, em đang ở trường, lát về post sau.

wow_wow

Thành viên lâu năm
o` thì bản 1 cũng vậy mà :D, diệt rayquaza xong mới dc tiến hoá
cha :-? chơi tới chapter 14 rồi mới thấy kinh thật. Quả thật cốt truyện bản này ko hề thua bản 1 :">

boyson5012

diệt trùm cuối xong thì con nào mình muốn đều tiến hóa à hay chỉ có con của mình tiến hóa thôi :em04:

wow_wow

Thành viên lâu năm
Theo như bản cũ (Dungeon red rescue team) thì con nào cũng tiến hóa dc.
Tới một hang có tảng đá tiến hóa thì mới tiến hóa dc
Mấy con tiến hóa nhờ trade thì phải có cái Link Box ~> có item thì đem theo item ấy

hieu

Nấm nhỏ
Mới chơi đến chap 3 tịt rồi . (Lúc mà cứu con Azurill xong ấy) chẳng thấy nó cho Quest nữa

wow_wow

Thành viên lâu năm
Haha :))
Drowzee mà cũng ko đánh xong à ;))
Cho hold item nhiều vào:-? Dc con skitty khá lợi do ít bị 2x nhưng hình như nó có ability làm cho mọi đòn đều trở thành normal :-s Mốt gặp Dusknoir thì :))

Mới chơi đến chap 3 tịt rồi . (Lúc mà cứu con Azurill xong ấy) chẳng thấy nó cho Quest nữa
Làm thêm vài nhiệm vụ (Job)nửa sẽ có quét mới

P/s mới tới chapter 14 nhưng thấy thật kinh khủng :| Người tốt thành người xấu và ngược lại:|> Thế giới bị paralyzed gì tùm lum đều do master dialga 8->

pokemon gà

Nấm nhỏ
phần mới này muốn tiến hóa 2 con chủ lực thì phải dánh song darkai mới tiến hóa đc ai cần help đưa SOS code cho mình

Cyberhunter

V.I.P Member
xong game rồi, cấp 48, giờ hai con này ko tiến hóa dc =.=, kiếm darkai ở đâu thế?!? đợi xong game rồi mới cho đổi leader=.=, cốt truyện này công nhận hay thật, mà tội nghiệp thằng partner cũ của mình quá =.=

boyson5012

xong game rồi, cấp 48, giờ hai con này ko tiến hóa dc =.=, kiếm darkai ở đâu thế?!? đợi xong game rồi mới cho đổi leader=.=, cốt truyện này công nhận hay thật, mà tội nghiệp thằng partner cũ của mình quá =.=
Ủa?partner nào vậy:em04: Hết truyện là mình sống lại mờ :em36:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN