Pokemon + Nobunaga no Yabou

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cách chơi trò này giống như mấy trò Fire Emblem series vậy, như mà lại điều khiển Pokemon đi chiến tranh giống như mấy trò dàn trận Final Fantasy XII Revenant Wings vậy

đến bây giờ R4 vẫn chưa thể chơi được dù mình đã sử dụng patch rom và cập nhật phiên bản mới cho R4 T_________T có bác nào bít cách khác ko giúp dùm mình với O____O

chơi bằng NO$GBA 2.6a mà không chơi được tren Ds không biết khi nào mới chơi được đây?:bye2[1]:
Tui dùng được NO$GBA 2.6a được mà, nhưng mà lúc vô chơi thì lại bó tay luôn. Mới vô game sau khi chọn nhân vật chính và xem opening thì tự nhiên lại hiện lên phần map của 2 toàn lâu đài giống như Empire của 2 phe thì đứng đó luôn ko biết cách chơi như thế nào nữa. Khi tui coi trên Youtube thì nó lại theo thứ tự. :(

---------- Post added at 09:20 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

bạn lập 2pic thảo luận đi mọi ng cùng nghiên cứu, mình chơi mới chiếm đc có 4 thành :D
Bạn dùng giả lập nào để chơi trò này vậy?

Ashera

Nấm bình thường
Dùng DSmune, chơi bản patch bt.
Mới chơi thử 7 tiếng, đã chiếm đc đến thành của Kenshin và Shingen. Game này không cần đánh đấm cũng có thể cho Pokemon tiến hóa, chỉ cần cho đi đào mỏ và ăn cơm nắm nhiều :}

Zephyr

Nấm bình thường
Dùng DSmune, chơi bản patch bt.
Mới chơi thử 7 tiếng, đã chiếm đc đến thành của Kenshin và Shingen. Game này không cần đánh đấm cũng có thể cho Pokemon tiến hóa, chỉ cần cho đi đào mỏ và ăn cơm nắm nhiều :}
Tiếng Nhật mà chơi trâu thế :em21:

anminh

Nấm bình thường
Game có patch English rồi đấy
v1.3 Translation Patch:

Military Commanders (Bushou.dat) 100%
Items (Item.dat) 60%
Nations (Kuni.dat) 100%
Pokemon (Pokemon.dat) 100%
Abilities (Tokusei.dat) 100%
Trainers (Trainer.dat) 100%
Moves (Waza.dat) 100%