3DS Pokémon Omega Ruby và Alpha Sapphire - Mặt đất và biển cả

Cửa hàng game Nintendo nShop

bạn nào rành về 3ds giúp mình với. 2 hôm nay vô wifi thì máy nhận đc , mà nó cứ báo lỗi khi vô eshop hay pkm x . Điên mất thôi . Ko biết tại máy hay wifi nữa . Lỗi 005-4222 , bạn nào bị giốg mình ko

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Thêm nhiều cách để lấy mã demo Pokémon OR/AS

Nintendo đã cho biết thêm về các cách để lấy được mã tải về bản chơi thử của Pokémon Omega Ruby / Alpha Sapphire tại thị trường Bắc Mỹ. Theo đó, bên cạnh việc đăng ký tài khoản trên Pokemon.com thì bạn còn có thể thực hiện theo các cách sau:

• Mua Pokémon Art Academy bản digital.
  • Mua Pokémon Puzzle Challenge (6/11) và Pokémon Trading Card Game (13/11) ở mục Virtual Console trên eShop.
  • Có Nintendo Network ID và có đánh dấu chọn trong phần nhận email quảng cáo. Mã tải về sẽ được gửi đi trong tuần 31/10 cho một số thành viên ngẫu nhiên.
  • Mã tải về được phân phối tại một số rạp phim từ ngày 7/11 đến 13/11.
  • Mã tải về được phân phối qua một số nhà bán lẻ trong dịp nghỉ lễ.
  • Mã tải về được phân phối trong tour quảng bá từ 24/11 đến 21/12.
Pokémon Omega Ruby và Alpha Sapphire sẽ phát hành vào 21/11 tại Bắc Mỹ.

Edited.
Hix mình có code rồi, nó gửi random cho mình thông qua nintendo network, gửi về= email trong mục spam từ mấy hôm trước giờ check lại mới thấy có =.=

Sửa lần cuối:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Điểm lại nét mới của Pokémon OR/AS qua trailer

Một trailer mới dài hơn 4 phút điểm lại những nét tiêu biểu của của Pokémon Omega Ruby và Alpha Sapphire đã được đưa lên để quảng bá cho game. Trailer bắt đầu bằng những hình ảnh của bản trên Gameboy Advance cách đây hơn 10 năm và cho thấy bản trên 3DS đã thay đổi nhiều như thế nào.

Đoạn clip cũng không quên nói về các tiến hóa Mega mới cũng như khả năng bay lượn trong game. Vậy là Pokémon Omega Ruby và Alpha Sapphire đầu tiên và duy nhất tính đến thời điểm này bạn có thể đi trên mặt đất, bơi lội trên mặt nước, lặn sâu dưới lòng biển và bay trên trời đúng nghĩa.

Một số quảng cáo truyền hình mới của game cũng được phát sóng.

HOANS

Nấm nhỏ

Mình ngóng game 3ds một ngày nào đó cũng sống động như ảnh trên!

--------------------------------------------------------------------------------------
Secret Mission & Secret Mission #2 trong bản demo có bạn nào đi được ko? Mình đi hoài ko thấy!

Secret Mission

Secret Mission #2

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN