HCM Pokemon ORAS with Figure,Pokemon Guidebook

Cửa hàng game Nintendo nShop

b thực hiện lời hứa với m đi bạn.mình đã gọi cho b,và ko như mình mong đợi trong 2 tuần nay (vì m tin b là người nói giữ lời )
máy trước không có game gì cả mình bán giá đó,máy này có 2 game bạn nói mình bán giá cũ đâu có được? mình chưa tìm được máy cho bạn, đợi đợt sau nhé!

beurney

Nấm bình thường
máy trước không có game gì cả mình bán giá đó,máy này có 2 game bạn nói mình bán giá cũ đâu có được? mình chưa tìm được máy cho bạn, đợi đợt sau nhé!
mình nghĩ chắc khó có đó."nói đc thì làm đc còn ko thì đừng nói để ng khác hy vọng ".(mình gọi cho b,m ko có kêu b bán giá cũ nhé ,mình nói b để cho mình 5 triệu.)
P/S : bạn hứa lần sau có máy zelda,b bán giá thấp hơn giá cái máy trc nhớ ko ( đâu có nói có game hay ko ).(còn vì sao b hứa thì chắc b còn nhớ chứ)
Thui chúc b mua may bán đắt

mình nghĩ chắc khó có đó."nói đc thì làm đc còn ko thì đừng nói để ng khác hy vọng ".(mình gọi cho b,m ko có kêu b bán giá cũ nhé ,mình nói b để cho mình 5 triệu.)
P/S : bạn hứa lần sau có máy zelda,b bán giá thấp hơn giá cái máy trc nhớ ko ( đâu có nói có game hay ko ).(còn vì sao b hứa thì chắc b còn nhớ chứ)
Thui chúc b mua may bán đắt
Máy mình bán là máy cũ nên lúc mua được giá tốt lúc không, mình hứa sẽ mua lại máy khác cho bạn bằng giá máy trước, còn máy này giá cao hơn máy trước vì có game, mình không thể bán giá như cũ đc, lúc nào có máy mình sẽ pm, mua hay ko tùy bạn quyết định. Thân

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN