3DS Pokemon Rumble Blast

Cửa hàng game Nintendo nShop

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
hồi đó em có con magikrap với Poliwrath, bơi được vui lắm, hồi đó toàn xả nước ra rùi quăng hai con vô cho bơi. :))

ansonhai

Thành viên lâu năm
Bản tiếng Anh sẽ mang tên là Pokemon Rumble Blast, được phát hành vào ngày 24/10/2011, và bạn sẽ có thể thu thập hơn 600 toy pokemon khác nhau \m/

Kawaii

Super Princess Peach
- Pokémon Rumble Blast được phát hành tại thị trường Bắc Mỹ vào ngày 24 tháng 10 năm 2011, và đây chính là boxart chính thức của game.

có ai chơi rumble blast ko nhỉ? tớ ko biết làm sao để lên level được. chỉ có mỗi việc đi đánh nhau và kết bạn với pokémin thôi ah. Đồ họa đẹp, lối chơi đơn giản ko phức tạp bạn nào chơi thì cho tớ friend code nhe ^^

hoe !!!!!

Mình mới mua lại 1 băng pokemon Rumble Blast của 1 bạn trên nintendovn khi vô chơi game thì ko thể chọn phần New game để chơi lại từ đầu mà chỉ có phần continue để chơi típ tục thôi :sorry[1]::sorry[1]: bạn nào bít cách làm sao để chơi lại từ đầu giúp mình với nhé :shake:

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Mình mới mua lại 1 băng pokemon Rumble Blast của 1 bạn trên nintendovn khi vô chơi game thì ko thể chọn phần New game để chơi lại từ đầu mà chỉ có phần continue để chơi típ tục thôi :sorry[1]::sorry[1]: bạn nào bít cách làm sao để chơi lại từ đầu giúp mình với nhé :shake:
Ờ home của 3DS, đè A+B+X+Y sau đó vào game và cứ giữ im cho đến khi vào màn hình chính của game nó sẽ hỏi mún xóa save đi ko !!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN