Pokemon + Street Fighter (fan made)

Cửa hàng game Nintendo nShop

NINtendo mà ra game kĩu này cho 3ds thì hay quá nhĩ....số lượng nhân vật + chiêu thức sẽ vô cùng kinh khũng...:myemo0111::myemo0111:

rekkuuza

Nấm nhỏ
Game này có gì mà mới. Cái file game này trong máy mình thọ được hơn 2 năm rồi đấy :bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:

hay quá,phải chơi thử mới được

---------- Post added at 05:32 PM ---------- Previous post was at 05:25 PM ----------

mà game này chơi trên PC hay giả lập WII ấy bạn???:mellow[1]:

SkydragonZX

Nấm nhỏ
trên pc bạn à,đánh bằng nút z,a,s,x
z,a là đánh nhẹ,s,x là đánh mạnh
mà có ai biết chường ,combo cho blaziken và lucario ko,chỉ mình với,mình thanks:myemo0130:

Edo Phoenix

Nấm nhỏ
cái trò này Gardevour mạnh phết, cứ núp trong góc cài future sight là ăn tất bố thằng nào đỡ nổi. Cứ ra đòn là ăn future sight :myemo0111:
Mà bọn máy hard chơi kinh thế nhỉ, ko tài nào đánh nổi con Combusken hard mode :sorry[1]:

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
Mình chưa từng chơi qua một game Pokemon nào cả! Theo các đồng chí thì để bắt đầu bước vào thế giới Pokemon thì nên chọn phiên bản nào, và trên hệ máy nào ? :D

SkydragonZX

Nấm nhỏ
anh có vợ rồi mà từ nhỏ đến giờ chưa chơi pokemon à,anh đọc manga xong rồi chơi bản fire red hay emerald ấy,em thì bắt đầu như thế đấy:em11:

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
nhỏ tới lớn chưa chơi game nào của Pokemon cả ! :D toàn nghe nói !
hehe. muốn thử chơi 1 game mà thấy nhiều phiên bản quá, chẳng biết chọn cái nào !

SkydragonZX

Nấm nhỏ
vd như con blaziken dùng chiêu sky upper cut,flamethrower,đá lửa xoay vònh như clip ở trên đấy,mấy cái đó không biết làm:Dry[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN