Pokemon X/Y: Nơi chia sẻ Friend Code (Cập nhật 20/8/2014)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chào các bạn, mình lập topic này chủ yếu giúp mọi người có thể add thêm nhiều FC một cách tiện lợi nhất.

Chính vì vậy, những ai hiện đang chơi pokemon X/Y hãy chia sẻ FC của mình thông qua link Google Drive bên dưới (Nếu những ai chưa biết về google drive cũng không sao, các bạn cứ ấn vào link và điền FC của bạn vào chỗ quy định là đc, google drive sẽ tự động save lại).

https://docs.google.com/spreadsheets/d/1BLO5stJT9Bbw0rtWjhBzb12dIrjPlR87lN850kAJbLM/edit#gid=0

Nếu click vào link không hiện lên thì bạn thử ấn chuột phải sau đó chọn "open in a new tab" nhé !

Thông báo cho mình nếu không chỉnh sửa đc nhé !

Sửa lần cuối:
Mọi người vào ủng hộ topic nào.

Đây là topic mới nên sẽ rất dễ dàng để add friend code. Mình biết Nintendo VN cũng có 1 topic tương tự để giúp mọi người add friend code nhưng do cũng đc tạo trong 1 khoàng thời gian dài nên số lượng code rất nhiều. Nhưng bạn vào sau này sẽ rất khó để add đc do không biết friend code nào là mới và đã add hay chưa.

Chính vì vậy, mọi người nên ghi lại ngày tham gia để những người mới vào có thể nắm rõ đc tình hình và cũng dễ dàng hơn cho tất cả mọi người biết code friend nào vừa mới đc add.

Sửa lần cuối:

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
mình nghĩ mọi người thêm list 3 safari pkm của mình vào note mỗi ng để mng dễ tìm pkm mình cần hơn :D

Vừa đánh elite4 xong, cũng đang cần add nhiều bạn để bắt pkm friend safari đây, ai add vớiiii :3
p.s: chưa ai add nên cũng chưa biết pkm trong safari là gì :v

2595 - 2280 - 1151 Harry
Mình đang chơi pokemon X, mọi người add mình vào với nha :D
Mình add hết mấy bạn trong file googledoc rồi nha.

junior1506

Nấm nhỏ
đã add hết mời các bác add lại :3
minh addd het roi nhe :))
2595 - 2280 - 1151 Harry
Mình đang chơi pokemon X, mọi người add mình vào với nha :D
Mình add hết mấy bạn trong file googledoc rồi nha.
0361 - 8517 - 8464 mình đã add tất cả 13 ng ở trên, mọi người add mình nhé
mình chơi pkm X
3024 - 7380 - 1006, add mình nhé mình chơi X
Vừa đánh elite4 xong, cũng đang cần add nhiều bạn để bắt pkm friend safari đây, ai add vớiiii :3
p.s: chưa ai add nên cũng chưa biết pkm trong safari là gì :v
add hết các bác rồi nha :D
Ok con de :)). Minh add lien.
mình đã add hết rồi, add lại mình nha
Mình thay FC mới, SunShean đó. Các bạn add lại mình nhé.

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN