Post ảnh thành viên đê!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Và cọp sẽ mở màn ! Hình siêu nóng mới chụp và thời gian up chắc nảy h khoảng 10p
Pet : ( con mèo cứ chạy ko chụp dc , còn em Tắc kè này đang ngủ , khuya nó ra ăn thằn lằn , gián ... hay nảy chuối trên bàn thờ )

Còn có nuôi cá ảo , bên http://thegioisoft.co.nr có link down , cá ảo 3D , có dọn vs , cho ăn , với chủng loại cá phong phú , bơi ko theo trình tự dc lập trình sẵn , rất đẹp !

Còn đây là thằng .... quỷ tuổi 15 >:) nhìn hiền ghê :"> em ko chơi game 18+ và cũng ko biết bcs là gì !! ôi ngây thơ !!

tên cọp mà nhìn như con khỉ vậy =)) đùa nhìn nghiêm chỉnh đàng hoàng
p/s cái psp ở pic 2 sáng chói nha ... bữa nào đi vũng tàu ghé qua cho cảo mượn nha :lol[1]:

uk , ốm quá , chơi ko nên ốm !
Vụ PSP thì chuẩn tấu !!! Mà sao ko khen con Tắc kè !!? hix trọng tâm mà !

HACAOOMmmmmmmmmmm , nói thi post hình pet mà ! Moi ra ...... ông anh mà mốc ra con thằn lằn là con tắc kè tui khoái lắm đó nha !!!!

ôi trời , sao 2 anh em tui đẹp quá vậy trời !!!! À mà hình như ko giống , đợi mai chụp tiếp , đứng nghiêng , đeo phone cho giống ông anh ! =)):)):D

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
@Blacktiger: con này là Gecko phải ko em,sao ko nuôi Iguana cho nó ngầu eheh và thêm 1 em nhện taurantula nữa ehhe
em thả vậy ko sợ bò đi mất àh

chibicomic87 : con này ko biết tên , chỉ biết tối nó kêu :" tắc kè " cực to !!! Dân gian gọi là tắc kè ! Em còn mấy con con nó đẻ nhiều màu lắm , có con bị đứt đuôi , con nhỏ nhất là gấp đôi thằn lằn ! em có thấy mấy con có sừng , da cổ lòng thòng như da ... của tụi con trai mình ! Nhìn nó dữ quá ! Con này nhìn hiền !

con này 850g , dài 24cm , ngang bụng 6cm !

BS : mới lên google seach , con này anh chibi nói đúng rồi Gecko

google

espeon

V.I.P Member
đồng ý với post #729 của Ultimate =))

@Chibicomic: thế này, mấy lão mê mẩn manga anime thường là nerd đeo kính tóc tai bù xù, cực béo hoặc cực gầy =))

@Cọp : Ngoài mèo và cáo ra ko thích bất kì loại pet nào khác, nhìn mấy loài bò sát ghê quá :<

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
@es: xem lại phần dưới post #729 đi es ;))
hầu như otaku vn đều có ngoại hình như thế cả, anh Chibi không phải ngoại lệ đâu ^^

@cọp: lông mày ngộ nhỉ ;;)

@troy: nhìn giống giống diễn viên VN :))

Ultimate

Nấm nhỏ
đồng ý với post #729 của Ultimate =))

@Chibicomic: thế này, mấy lão mê mẩn manga anime thường là nerd đeo kính tóc tai bù xù, cực béo hoặc cực gầy =))

@Cọp : Ngoài mèo và cáo ra ko thích bất kì loại pet nào khác, nhìn mấy loài bò sát ghê quá :<
Chuẩn quá =)) Tóc tai bù xù + đeo kính + cực gầy = chính tớ =))

Để hum nào mượn bạn cái kỹ thuật số tự sướng :"> cho anh em biết tui đẹp trai cỡ nào :">

Cái con thằn lằn kia là Gecko đó hả,nhìn khá giống Treecko đấy :))

PS:Thế ngoại hình của es thế nào

cái này cũ ! Có post trog này rồi , chắc gần dc năm !
lông mày thì vụ này bí ! ^^

ES à : thon gọn , 3 vòng chuẩn , 1 và 3 hơi to , vòng 4 cực to ( đố biết vòng này là gì ) , 1m7 ! Đẹp gái , dễ sương !

Ultimate

Nấm nhỏ

cái này cũ ! Có post trog này rồi , chắc gần dc năm !
lông mày thì vụ này bí ! ^^

ES à : thon gọn , 3 vòng chuẩn , 1 và 3 hơi to , vòng 4 cực to ( đố biết vòng này là gì ) , 1m7 ! Đẹp gái , dễ sương !
Cái gì,nghe nói es là con trai,vòng 2 hơi to cơ mà:em40:

troy28790

Banned
Và cọp sẽ mở màn ! Hình siêu nóng mới chụp và thời gian up chắc nảy h khoảng 10p
Pet : ( con mèo cứ chạy ko chụp dc , còn em Tắc kè này đang ngủ , khuya nó ra ăn thằn lằn , gián ... hay nảy chuối trên bàn thờ )

Còn có nuôi cá ảo , bên http://thegioisoft.co.nr có link down , cá ảo 3D , có dọn vs , cho ăn , với chủng loại cá phong phú , bơi ko theo trình tự dc lập trình sẵn , rất đẹp !

Còn đây là thằng .... quỷ tuổi 15 >:) nhìn hiền ghê :"> em ko chơi game 18+ và cũng ko biết bcs là gì !! ôi ngây thơ !!

chụp hình hay quá nhỉ,con tắc kè nhìn được mỗi cái đuôi với 2 cái chân:myemo0117:.Mai mốt nhớ đi học 1 khóa chụp hình đi nhé

He he 2 anh em mình là đệ nhất và đệ nhị nam nhân của 4rum này rồi há há:roll2[1]:

@mấy mem nữ đâu òi sao ko show hàng nhỉ,toàn để mấy thằng "đực" này show ko là sao vậy?

@
@troy: nhìn giống giống diễn viên VN :))
hơ hơ.Câu này bí hiểm wa' àh

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
:)) biết mặt gần đủ hết anh tài rồi !

:| con kắc kè của Cọp nhìn sợ quá ! cho 1 con chắc cũng không dám nuôi !
Troy thì giống đến >80% mình tưởng tượng ! ;))

gameboy89

V.I.P Member
Nhìn con kè trông hay nhỉ :D , khi nao cho bạn vài con về bạn huấn luyện dạy võ cho nó ;;)

Để ý lông mày cọp nhìn thấy cũng ngộ ngộ :-j ! về coi lại lông mày của mình thấy có vẻ hơi khác người , 2 cái nối vào nhau nhìn như tôn ngộ không =)) khi nào trang điểm chụp 1 pô cho ae chiêm ngưỡng mới đc :))

hieu

Nấm nhỏ
Mịa sợ nhất con thằn lằn ,nhìn con tắc kè mà nổi cả da gà :em35: .Black Tiger năm nay mấy tuổi mà nhìn có vẻ ... :myemo0102:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN