Post ảnh thành viên đê!

Cửa hàng game Nintendo nShop

buta_buta

Nấm bình thường
Tính up ảnh mà thấy gạch đá bay chéo chéo, sợ hãi quá =)).
Xấu đẹp gì cũng là anh em member cùng forum, ảnh ọt chụp giao lưu thôi mà :rolleyes[1]:. Với lại mình thấy conternecticus với ry_nani xinh trai đấy chứ :rolleyes[1]:.

ko nên vừa nằm vừa xài laptop 0_0 - mà bác :Pc: quá độ hay sao mà thâm quầng mắt thế kia :em19:

17mm, f/3.2, 1/50s @ ISO 400, Canon EOS 50D :myemo0111:
Haha, mình nằm để chụp hình thôi :band1[1]:. Còn thức đêm thì gần như thức suốt, vì công trình mà gấp thì phải thức cho nó hết gấp thôi.

---------- Post added at 12:22 AM ---------- Previous post was at 12:06 AM ----------

:)) giống quảng cáo Apple, hơn là Ninty Fan nhỉ !
Mình ko phải quảng cáo Apple đâu, mình thích apple do thiết kế tinh tế thôi và mình thích các thiết bị điện tử nữa, nhưng yêu nhất vẫn là Nintendo, mình đã gắn bó với Nintendo từ năm 1988 cho đến bây giờ, mỗi lần chơi lại mấy game kinh điển của Nin là tuổi thơ lại ùa về (cho tôi xin một vé trở về tuổi thơ). Bonus thêm tấm ảnh nude cho vui:

Bộ sưu tập nho nhỏ của mình nè:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
link hử :-?, có cho post phong cảnh nhà cửa ko, tớ ko có tấm chân dung há há :))

Tớ đây, là cái thằng ở bên bìa phải đang ngồi trên cái xe ấy :)), hình từ 2-3 năm gì gì ấy về trước á :-?

chuongkim

Nấm nhỏ
Làm cái gọi là hù dọa, làm ngay và liền bằng 3ds sau khi đọc topic...

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Chài ai sao sanada trẻ thế ^^~ Super cute :D

---------- Post added at 09:30 PM ---------- Previous post was at 09:22 PM ----------

Hình mềnh do mấy mem forum thiết kế :))
Còn nhớ hôm đó mọi người đang gắn meme vào hình mình vui quá trời, tự nhiên có 1 đám troll vào phá :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN