Post ảnh thành viên đê!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Hôm nay 29/7 cũng là ngày sinh nhật tui,để kỷ niệm ngày wan trọng này với NintendoVN,tui xin "trưng bày" khuôn mặt "xấu trai" của mình ehheh cho mọi người xem ehhe :em44:
tấm này sau khi coi xong "ghót rider" mê wá dùng dầu hôi tự đốt mặt mình cho giống:

tấm này thì chụp ở hội hoa trên đường Nguyễn Huệ (vì chụp bằng dt camera VGA chưa tới 1 pixel nên hơi mờ)

:em02:
Sinh nhật năm nay càng vui hơn khi có "em iu" NDSlite Onyx kề bên heheh

Unicorn9x

Nấm nhỏ
chúc mừng sinh nhật bác Chibicomic87!! nghe câu "dùng dầu hôi tự đốt mặt mình" hãi wá!! sao hok dùng xăng hay dùng cồn hả bác???

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
chậc, nụ cười như mùa thu tỏa nắng :D
nhìn bác sáng láng đẹp trai ghê nhẩy, có người yêu chưa thía >:)?

Kawaii

Super Princess Peach
thấy ông chibi mangaka chậm chạp vậy mà làm người mẫu wảng cáo cho phim ma tốc độ à >,< , sao ác vậy.

chúc sinh nhật hồng hào , tươi tình ái , thân kawaii >,<

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
thanks unicorn9x,Nobita,ZeldaForever,Kawaii" vì những lời chúc đó là những món wà mà N-member dành cho tui ehhe vô giá,vô giá
@Nobita+ZeldaForever:eheh hiện tui đây vẫn còn độc thân tuy đã "20 xuân xanh" ehhe có ai giới thiệu GF dùm tui ehhe
@Unicorn9x:vì "dầu hôi" rẻ hơn các loại khác ehhe
@Kawaii:eheh "chậm mà chắc" đó ông Kawaii,nghe ông chúc xong tui ngủ trong "pinkdream" luôn ehhe thanks

Này thì ảnh

Mới ở trên núi xuống nên chưa biết phép tắc

Có cười cười bé,cười thâm thôi nha...tham gia lâu rồi nhưng bận...chơi nên chưa post bài!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN