Post ảnh thành viên đê!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Không muốn lật mặt chi nhưng mà tại topic này tốt nhất các bạn nên post ảnh thật của mình lên.

ID: jennygirl123 - Email registered: choisdo11@yahoo.com

Yahoo Profiles: http://profiles.yahoo.com/choisdo11

Sex: Male

===============================================
Những bức ảnh giả với mục đích tán dóc sẽ bị del khỏi topic này nếu bị phát hiện do đó các bạn đừng tốn thời gian. Đã có ý định muốn chia sẻ hình ảnh thì hãy tôn trọng chút. Nếu muốn "lừa tình" có thể thoải mái ở topic tán dóc hằng ngày.

nintendo ds

Nấm bình thường
Sao tui thấy cái ông rock này chậm hiểu thế nhỉ ?

P/S:muốn post ảnh lên lắm, nhưng ko biết cách đưa ảnh từ PC lên mạng, ai tốt bụng chỉ giúp nha !

huan306

Nấm nhỏ
ảnh tui cute hay xấu quá mà anh bảo cảm ơn vậy

ảnh tui đẹp hay xấu mà anh Bảo cảm ơ vậy
chắc là đẹp was

rock

Nấm bình thường
Sao tui thấy cái ông rock này chậm hiểu thế nhỉ ?

P/S:muốn post ảnh lên lắm, nhưng ko biết cách đưa ảnh từ PC lên mạng, ai tốt bụng chỉ giúp nha !
ừ mình ngu lắm bạn ạ, ai nói gì cũng tin hết đó, rất dễ bị lừa, phải chi tớ thông minh như bạn :)

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Không muốn lật mặt chi nhưng mà tại topic này tốt nhất các bạn nên post ảnh thật của mình lên.

ID: jennygirl123 - Email registered: choisdo11@yahoo.com

Yahoo Profiles: http://profiles.yahoo.com/choisdo11

Sex: Male

===============================================
Những bức ảnh giả với mục đích tán dóc sẽ bị del khỏi topic này nếu bị phát hiện do đó các bạn đừng tốn thời gian. Đã có ý định muốn chia sẻ hình ảnh thì hãy tôn trọng chút. Nếu muốn "lừa tình" có thể thoải mái ở topic tán dóc hằng ngày.
WARNING: jennygirl123 bạn đã bị bắt trong vụ án "lừa tình" ehhe
(khuyên khích bạn nên up ảnh thật cho dù "Tuy bạn ko cao nhưng khiến ng khác phải ngước nhìn")
Chúng ta tuyên dương Admin nào ehhe
Do Mr Bao cũng ham hố nên phải tìm ra đúng chân tướng của chủ nhân ehhe.Ai dè.....hố ehhe

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
(khuyên khích bạn nên up ảnh thật cho dù "Tuy bạn ko cao nhưng khiến ng khác phải ngước nhìn")
Do Mr Bao cũng ham hố nên phải tìm ra đúng chân tướng của chủ nhân ehhe.Ai dè.....hố ehhe
ngôi sao hiểu lòng tôi :x

backtaro

Nấm nhỏ
Em là người khui ra đầu tiền mà=(((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN