Post ảnh thành viên đê!

Cửa hàng game Nintendo nShop

NintendoDS

Nấm nhỏ
Dễ xuơng nhờ , sinh năm 1996 tức là đang học lớp 8 , thế mà có đã nintendoDS xài chơi , sướng nhá , chẳng bù với mình sinh năm 1992 , chỉ mới có em nó được 2 tháng =.=' .

Dễ xuơng nhờ , sinh năm 1996 tức là đang học lớp 8 , thế mà có đã nintendoDS xài chơi , sướng nhá , chẳng bù với mình sinh năm 1992 , chỉ mới có em nó được 2 tháng =.=' .
Mình sinh năm 1990, mới có DSi đc 1 tháng:harp:. Gần 4 tháng tới trường không ăn uống, đi chơi, mua sắm... Đến bao giờ thì ba má mới hiểu được rằng game không phải là thứ vớ vẩn nhỉ:em23:

Chụp tại PMH:lol[1]:

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
89 nè ,vừa mua được 1 năm ,tiết kiệm nản gần chết ,bạn bè rủ đi chơi là phải chối khéo ,h lại chiến dịch tiết kiệm vì PSP :em07:
87 nè,vừa mua DSi được 2 tháng,tiết kiệm dui gần chết ehhe vì cứ lẩm bẩm ko biết có nên lấy tiền ra sài ko,bạn bè rủ đi chơi là cũng ham hố đi,h lại chiến dịch tiết kiệm vì PS3 ehhe

gameboy89

V.I.P Member
89 nè ,vừa mua được 1 năm ,tiết kiệm nản gần chết ,bạn bè rủ đi chơi là phải chối khéo ,h lại chiến dịch tiết kiệm vì PSP :em07:
Giống Lucas vừa mua đc gần 1 năm rùi :P, từ tết năm ngoài :D HotGameshop (quảng cáo tý ;)) )

Ngày xưa từ lúc đoạn tuyệt với e GB colour,SP để nhảy sang GameOnline rùi lại quay lại Nintendo = DSLite :em33:

Nintendo DS cùng tuổi nhá :D
Lâu lâu mới vào forum .. chơi một qả pic cho mọi người mổ xẻ [ P/S : kô phải pic em ]

Định không che chị bên anh hiếu .. dưng sợ anh Hiếu tát lắm :-< che cho khỏi trả tiền bản quyền :D
Ae cùng mổ xẻ moi móc nhé :>\
Slogan áo rứt chi là nổi

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Hin quan hệ thế nào với hieu vậy, anh em họ à, hay là nuôi :-?

ku hieu bị dội bom liên tục, tội thật :)) ráng tìm cách bịt miệng Hin đi nhé ;))

lemonadess

Banned
Trẻ con bây giờ được chiều hơn anh em ta hồi xưa:-<
Bác nói sao ấy chứ. Chỉ có thể nói là dân Việt giờ giàu hơn trước thôi :D

Sẵn chuyện tuổi tác: Sinh năm 91, chưa từng sở hữu bất cứ cái máy chơi game nào cho tới tận năm 2008 . Và từ năm 2008 tới nay đã mua được Wii, PSP, Xbox360 :D (chỉ tính đồ mua, chả ai cho cái gì cả :()

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN