Post ảnh thành viên đê!

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
@Doraemon_boy9x: nhìn nick bạn đúng là ít người nghĩ là girl thật, không biết đây có phải là âm mưu gì không ;)) chào mừng bạn đến với forum NintendoVN (mặc dù mục chính của bạn là Dora-FC), nói thật lúc đầu bạn nên đặt nick là Doremi sẽ hợp hơn (đừng giận mình nhé) :)

@-C.f0restwOw-: đẹp mà ^^

@frankie2211: theo ảnh mình đoán bạn đang ở Hàn phải không :-?

@okasage: ảnh cos giống trong "Chạng vạng" quá :)) có ảnh thật thì up lên nhé bạn, cho mọi người thấy bạn đẹp trai thế nào ;))

hieu

Nấm nhỏ
Mùa đông không lạnh =(( chẵng hiểu sao năm nay nóng dã man , không giống mọi năm và lâu lâu muốn thét lên :
Làm ơn cho tôi có thể cảm nhận được mùa đông thật sự !

okasage

Nấm nhỏ
thú thật thì ít chụp ảnh thường lắm, chỉ mấy địp đi chơi hay đi cos thui !!,chắc có lẽ tháng 2 lễ TOF ở sài gòn sẽ cập nhật tiếp :D !,còn chi tiết bộ ảnh cũ của cả nhóm mình thì các bạn vào trong link này xem nha ,ko virus đâu :D ! mình góp 1 vai trong đó ^^!
http://forum.ani4free.com/showthread.php?t=2312

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 10:53 AM ----------

bít ngay sẽ có người nhận ra mà:))
người chụp chung là ông shin phải ko?? ổng hát what i've done trong fes VOF ! ^^

Ashera

Nấm bình thường
hôm nay mới tìm thấy cái ảnh mẹ bế chụp từ năm 1991, tóc hơi ít nên đội tạm cái mũ Pikachu đồng thời thể hiện luôn ta đây là fan Nintendo từ nhỏ :em41:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN