Post ảnh thành viên đê!

Cửa hàng game Nintendo nShop

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
^ Xài 1 nick thôi Kawaii, 2, 3 nick loạn cả lên. Như tâm thần phân liệt ấy, giờ người ta cũng biết hết rồi. Haizzzzzz

Mario

Thành viên lâu năm
nick Kawaii dùng để post bài dạng review, đánh giá cảm nhận, lưu trữ. còn nick mario dùng để thảo luận thì có sao đâu , cái nick này anh bảo tạo cho em chứ ai :))

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Thoai, để anh ban luôn cho. Dùng nick kia đi, tùm lum nick khó theo dõi quá, gây rối loạn tùm lum. Quyết định vậy đi. :D Nick này cho vào dĩ vãng. Nam tử hán đại trượng phu, sống đúng với con người của mình.

Mario

Thành viên lâu năm
tào lao, tự nhiên xài 2 nick thì có sao mà nam tự hán với nữ tự hán. nếu a đòi thì trả lại nick cho a, vậy thôi, chứ đừng dạy đời gì chứ, bạn bè thì đừng châm chọc nhau như thế nếu còn muốn nhìn mặt nhau. vậy thì trả nick cho anh. vậy thôi, nếu anh muốn gì thì chiều em ra nshop nói chuyện rõ ràng, phải trái, thích thì chơi với nhua. ko thì thoi

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Mới đùa, nói vài câu là nổi giận đùng đùng lên rồi. Ghê gớm quá. =)) Có trả thì tra ông Bảo ấy, trả anh chi. Mà anh ko có ban đâu, em cứ xài, khỏi lo. :))

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Kawaii bình tĩnh em, dù gì anh Abra cũng như anh Huy và anh, đáng mặt anh của em. Abrashiva có hơi chăm chích em thật nhưng cũng đừng nói chuyện giang hồ vậy. Dù gì mình cũng là anh em, cũng từng có lúc sáng cánh tác chiến. Mọi người, bao gồm cả Dark Peal, Chibi đều quý con người của em ở trên mạng lẫn ngoài đời mới làm bạn với em. Đừng có vì nóng mà mang máu giang hồ vào forum. Em là Kawaii hay là ai cũng dc, cũng là mem nấm của Forum .

p/s: hình mình lung linh vậy mà ko ai khen :(

Mario

Thành viên lâu năm
trước h em chơi với bạn bè anh em 4rum rất đúng nghĩa, ai cho em bịch muối em còn trả thêm bịch đường. em rất tôn trọng và quý mến các anh nên mới còn tham gia diễn đàn này thật lâu. 4rum chỉ là danh nghĩa trên mạng, gtuy nó ko lớn lao gì nhưng nó rất ý nghĩa và thiêng liêng đối với em. chứ nói thẳng ra em chả sợ gì cả mà ko nhận mình là con trai hay con gái đâu.

Mario

Thành viên lâu năm
thôi mệt quá, có gì thì anh em mình cứ nói thẳng, chứ đừng up mở. em xài 2 nick đều có mục đích khác nhau, nhưng mục đích đều giúp ích cho 4rum chứ chưa bao h ảnh hưởng đến sự phát triển chung của diễn đàn cả. ngày trước anh bảo tạo nick này cho em cũng vì những điều đó.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
a thì lúc nào cũng nhớ và quý Kawaii cái thời 2007-2008 bưng 1 thùng snes ra tặng anh, tết bưng 1 thùng xì tin qua nhà a ^_^ Anh thấy chuyện này cũng chẳng có gì quá, trên forum e là công chúa của nhìu người, đi chơi e là 1 thằng em tốt (và đua xe mariokart giỏi :D)

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Ông còn thiếu những lúc dọn dẹp shop, rồi ngồi ăn lẩu chung nữa, Kawaii nó phụ nhiều lắm. Những kỷ niệm tươi đẹp. :D Nhớ quá....

Mario

Thành viên lâu năm
hix, tức muốn khóc. em xin thề giữa forum. kể từ ngày hôm nay em ko bao giờ dùng nick Kawaii đặt chân vào Forum này nữa, các anh bit tính em nói là làm. Dĩ vãng thì vào dĩ vãng luôn. Nick Kawaii theo em 5 năm trời, ko dám kể công cán gì nhưng nhờ nó quen biết được rất nhiều bạn bè thân mến, anh em thân thương.

em cũng sẽ ko lập bất kỳ 1 nick nào khác, và sử dụng nick Mario ở trong box qảng cáo, tạm biệt Kawaii, cảm ơn các anh đã quý mến em.

PerfectSun

Nấm nhỏ
hông ngờ bài post bậy bạ của mình mà dậy sóng cả forum :| Ka làm gì tự ái lớn vậy em, anh gặp em ở ngoài cũng vui vẻ là lanh tính lắm mà :D

Căng thẳng quá nhỉ, thiết nghĩ đã vào đây thì đều là người đam mê nin cả thì phân biệt nam nữ làm gì. Nhiều người lại cứ thích tranh thủ 1 công 2 việc vừa chơi game vừa cưa gái. Cứ rạch ròi từng việc ra thì lại thấy vui hơn nhiều :myemo0127:. Peace.

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Ủa là sao Kawaii? Tự dưng đùng đùng bỏ nick Kawaii vậy? Likan hay đi dạo vòng vòng forum thấy có ai nói xấu, nói ghét gì Kawaii đâu, mà nếu có thì cũng bị warn 1 phát rồi.
Nếu nói về người chả giúp cái quái gì cho NVN thì phải nói Likan nè...
Chứ từ vụ nam hay nữ mà lôi ra cả việc bỏ nick Kawaii dùng 5 năm trời thì có đáng hay không?
Nếu Kawaii là con trai thì mình là con trai, mà đã con trai thì ai lại take care mấy vụ nick này, không có nick này thì tạo nick khác, có sao đâu? =)) Ở trên forum thì Likan lạnh lùng vậy chứ ai họp off mà không biết Likan con người ra sao. Nói thiệt: chúa mè nheo, nhõng nhẽo, vòi vĩnh và thích được tặng quà là khác. Nhưng Likan vẫn nói mình con trai trên forum thôi. Ai nghĩ sao thì mặc kệ họ, ở đâu giỡn với mình thì không được, chứ giỡn Likan ở forum thì đừng trách ;))

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Ủa tấm hình này có Kawaii à? Vậy mà lâu này mình tưởng người ngoài cùng bên trái là go2_arc :D

Mà sao bạn Kawaii tức giận quá vậy? Hạ nhiệt đi bạn. Mình thấy Abra giỡn chơi chút thôi chứ đâu có ác ý gì. Giống như mấy đứa bạn thân ngồi 888 với nhau hết chuyện là quay sang châm chọc cho vui vậy mà. Chứ Abra trong forum và ngoài đời (thấy hình) hiền lắm!

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Ủa tấm hình này có Kawaii à? Vậy mà lâu này mình tưởng người ngoài cùng bên trái là go2_arc :D

Mà sao bạn Kawaii tức giận quá vậy? Hạ nhiệt đi bạn. Mình thấy Abra giỡn chơi chút thôi chứ đâu có ác ý gì. Giống như mấy đứa bạn thân ngồi 888 với nhau hết chuyện là quay sang châm chọc cho vui vậy mà. Chứ Abra trong forum và ngoài đời (thấy hình) hiền lắm!
Hì, ada nói cũng đúng á. ^^

Tấm này mình chụp thì phải, ở Angel Garden, abra ngồi kế bên mình nên hem thấy mặt ^^

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Kawaii hay Mario hay tên gì thì cũng vậy thôi. Em quen gọi là chị rồi, mà thế thì đã sao chứ, nam nữ 2-5 em chả biết, chỉ biết chị Kawaii luôn là người nhiệt tình giúp đỡ mọi người, đóng góp rất nhiều cho diễn đàn. Có xài nick nào đi nữa thì hãy cho phép em được gọi bằng tên Kawaii, cái tên quan thuộc và thân thương với bọn em, với tất cả mọi người ở đây. "Chị" vẫn sẽ luôn là người mà em và mọi người luôn yêu quý :)

Cảm ơn Kawaii.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT

Mặt go2 art nhìn gian manh lắm ko dễ thuơng như kawaii đâu :)) vẫn câu cũ, gái trai j cũng là ae :D abra cũng ko ác ý j đâu :shake:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN