Post ảnh thành viên đê!

Cửa hàng game Nintendo nShop

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Trước giờ mình có ác ý gì đâu. Ây dà, lần này có vẻ đùa hơi quá trớn rùi. Nhưng mà nghĩ là bạn bè lâu ngày mới đùa vậy đó chớ. ^^

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Giờ mình nói thật mình là con gái ai tin hôn :rolleyes[1]: ehhe ui trai với chả gái gay với chả less có sao đâu,tấm lòng,cách đối xử của mình với mọi người thì mới quan trọng.Sống sao mà ko gây hại ai là đc ùi
Kawaii iu zấu cần gì phải bỏ nick làm gì e bỏ nick là e đâu đáng mặt con trai ehhe e cũng nói e vì yêu thích 4rum nên mới đến với 4rum,chỉ vì mọi ng nói nick Kawaii là con trai thì e sẽ bỏ nick àh
E là trai gái gay hay less a đều ngưỡng mộ tài viết lách của e eheh chứ nếu quan trọng trai gái thì a đâu chơi đc với e khi biết e là Kawaii
P/S: hAIZZ NÓI CHUNG LÀ VẬY ĐÓ,HÃY BÌNH TĨNH VÀ SUY NGHĨ THẬT KỸ VÌ 1 4RUM VUI VẺ HÒA NHÃ VÀ CÙNG PHÁT TRIỂN VÌ NHỮNG ĐỨA HAM HỐ MÊ GAME NHƯ TỤI MÌNH...XIN HẾT :bleh[1]:

Huydinh83

Siêu Admin
Há há lâu ngày vô lại forum hông ngờ vụ Kawaii vẫn còn ầm đùng. Kawaii đâu ra đây mau, còn thiếu anh cái Rumble Pak hồi trước ăn lẩu dê em hứa :)) mà giờ anh không có DS Lite, cho nhớ cho luôn cái DS lun nhe :))

Mọi người cứ quan trọng hóa vấn đề giới tính của Kawaii quá ta. Thôi sẵn tiện nói rõ luôn cho rồi. Em nó là nam nhân 100%. Trước có nhiều bạn ngộ nhận mà Kawaii không quyết liệt phủ nhận nên chắc gây cho người ta hiểu lầm. (Nhớ nhé, lần sau có người hỏi mình là trai hay gái, hoặc gọi mình là chị thì phải đính chính liền, đừng trả lời chung chung). Một phần có lẽ cũng vì văn phong của em ấy. Thôi thì ai thích cách nói ngọt ngào như nữ nhi thì xem nick Kawaii, còn ai thích bạo miệng như con trai thỉ xem nick Mario đi. Cả hai cùng là một người con trai đấy. :D

Ví dụ: không nên trả lời thế này, người ta sẽ hiểu mình là con giái đấy. =.=

mần gì khoanh mặt như tội phạm vậy :))

ấy da , giờ mới bik kawaii là mario ấy , lúc trước mua psp 1000 hồi tháng 2 , 3 của mario mà ko bik , bây giờ bik rồi chắc cũng muộn á

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
"muộn" là sao bạn Kawaii là con trai thì có sao đâu Kawaii đóng góp phát triển 4rum tốt là đc ùi ,ai biểu bà kon cứ mơ mộng "1 nàng công chúa kiều diễm, nết na" chi để rồi "muộn", mà Kawaii cũng có nói mình là con gái đâu chứ

yami123

Nấm nhỏ
Mọi người cứ quan trọng hóa vấn đề giới tính của Kawaii quá ta. Thôi sẵn tiện nói rõ luôn cho rồi. Em nó là nam nhân 100%. Trước có nhiều bạn ngộ nhận mà Kawaii không quyết liệt phủ nhận nên chắc gây cho người ta hiểu lầm. (Nhớ nhé, lần sau có người hỏi mình là trai hay gái, hoặc gọi mình là chị thì phải đính chính liền, đừng trả lời chung chung). Một phần có lẽ cũng vì văn phong của em ấy. Thôi thì ai thích cách nói ngọt ngào như nữ nhi thì xem nick Kawaii, còn ai thích bạo miệng như con trai thỉ xem nick Mario đi. Cả hai cùng là một người con trai đấy. :D

Ví dụ: không nên trả lời thế này, người ta sẽ hiểu mình là con giái đấy. =.=

mần gì khoanh mặt như tội phạm vậy :))
anh Huy lâu lâu post bài mà khó đỡ thật =))

"muộn" là sao bạn Kawaii là con trai thì có sao đâu Kawaii đóng góp phát triển 4rum tốt là đc ùi ,ai biểu bà kon cứ mơ mộng "1 nàng công chúa kiều diễm, nết na" chi để rồi "muộn", mà Kawaii cũng có nói mình là con gái đâu chứ
ko ý nói là gặp idol mà ko bik nên chưa kip xin chữ kí , tại hỏi anh ấy có tham gia diễn đàn ko , anh ấy nói có nick là mario nên mới bik , mà anh ấy nói chuyện cũng vui tính , ko ngờ là kawaii thôi , hèn chi hỏi anh mario có gặp kawaii lần nào chưa , anh ấy nói chưa gặp mặt , vậy la bị một quả lừa.

banh_he90

Nấm bình thường
Up ảnh theo từng thời kì của bánh hẹ đây!
Khi xưa thế này...

Thế này...

Rồi thế này...

Tiếp theo là thế này...

Sau đó là thế này...

Hồi sau là thế này...

Kế tiếp là thế này...

Sau cùng thì nhìn chữ kí nhé!

banh_he90

Nấm bình thường
pic 3 là anh chụp cùng Calisto đúng không???
Đúng rồi đó em, hồi đó anh đi mua từ điển trên nhà sách FAHASA, dạo trên phố vô tình gặp thế là bắt chuyện và đề nghị chụp hình luôn, anh 1 tấm, thằng bạn một tấm!
P/S: hôm nào show cuốn từ điển đó vì anh đã ưu ái cover nó bằng poster Mario Sunshine - đẹp!
À, rất thích chữ kí của em! Không biết bao lâu nữa thì điều đó thành sự thật nhỉ? Nếu được như vậy, cả diễn đàn mình sẽ giống 2 chú kia :)) =))

cododien_9x

Nấm nhỏ
Vậy là ông calisto biết tiếng Việt hay là.......................anh biết tiếng BĐN???:bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:

P/S: mà đợi cái điều trên chữ ký của em thành sự thật thì chắc con lâu lắm, lần đó lướt web thấy ảnh 2 ông đó đầu gật gật trông đần đần cùng lúc vào 2pic 3ds hacking thế là đổi chữ ký lun

banh_he90

Nấm bình thường
Anh dùng tiếng Anh em àh! Anh biết sơ sơ tiếng Tây Ban Nha còn Bồ Đào Nha thì thua. Nhớ cái hồi ổng đòi nhà nước phải kiếm cho ổng người phiên dịch tiếng Bồ, không thì ổng không chịu gặp báo giới (ông này không biết là tự tôn dân tộc, không biết tiếng Anh hay là chảnh nữa, vì đa số người ở châu Âu đều biết tiếng Anh hết) nên là khi anh nói chuyện với ổng, đề nghị chụp hình ổng chỉ cười và gật đầu, không mở miệng nói lời nào hết!

mariobeo

Thành viên lâu năm
Thấy tấm này đẹp định thanks 1 phát mà sao ko thấy nút thanks nhỉ :-/

Đú 1 tấm, chụp bằng webcam nên hơi mờ :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN