HN PSP 2000 Red :v bán hoặc giao lưu

Cửa hàng game Nintendo nShop

Earn Online

--Internet là một nơi mà qua đó chúng ta đạt được nhiều cơ hội mới , một trong số đó là việc kiếm tiền.

--Làm việc từ nhà qua Internet là công việc kiếm tiền của rất nhiều người trên thế giới .Bạn cũng có thể kiếm tiền theo cách này.

--Bạn sẽ làm việc trong căn hộ với chiếc máy tính của mình. Nó không yêu cầu bất kỳ kinh nghiệm hoặc kỹ năng đặc biệt. Để không có gì là không chịu trách nhiệm, và tác phẩm được thực hiện, bạn có thể kết thúc vào lúc nào và không có bất kỳ hậu quả. Làm việc trên Internet, ngoài lợi ích lớn và sự hài lòng cũng có thể cho ta sự tự do và độc lập. Điều này là do chúng ta quyết định khi nào và những gì lần bạn muốn làm việc.

--Nếu bạn mong đợi các khoản thu nhập lớn, hãy bắt đầu đăng ký trên trang web này, mời bạn bè của bạn từ đây để xây dựng Downline và thu nhập của bạn sẽ đến nhanh hơn nhiều và sau này sẽ dễ dàng hơn nhiều.

lucifer0022

Nấm nhỏ
1m4 1m5 mình còn chưa muốn bán chứ đừng nói là 1m3 :) bạn trả giá đó thì mình không bán đâu :v chào bạn
e cũng muốn để cho anh lắm .. ai nhanh người ấy hưởng anh ạ :D :myemo0111:

Máy e là sony experia x10 mini pro bác à, nguyên mọi thứ chưa sửa chữa một cái gì cả, chụp ảnh còn nét, nghe nhạc còn chất, bàn phím không dùng tí gì ngại trượt lên. Để xó vì dùng HTC Surround 7 ...

---------- Post added at 06:44 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

up phụ bác phát nữa nè ^^ :shake:
Bạn cho mình sdt. có gì mình qua xem SE Mini Pro nhé.

lucifer0022

Nấm nhỏ
em bán thực ra chỉ để gl với các bác thôi :) game psp nhiều game em còn đang chơi dở
ai nhiệt tình, thích thì e gl hoặc bán ... không thì thôi .. giá em đưa ra hữu nghị quá rồi
nếu mặc cả em cũng không giảm đâu nên khỏi pm nhiều cho mất time cả 2 bên
giá em định để lúc đầu là 1m7 để fix xuống là vừa chuẩn .. nhưng e nghĩ thế nào để luôn 1m5 rồi .. nên ai nhiệt tình thì e bán thôi
cùng lắm anh em gl lì xì nhau cho vui

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN