HCM [Quận 9] Máy New 3DS XL+Sky3DS+Phụ Kiện= SOLD

Cửa hàng game Nintendo nShop

Địa chỉ: 850A/2A, khu phố 6, phường Hiệp Phú, Quận 9, TPHCM ( Tới Ngã 4 Thủ Đức, Siêu thị Coop Mart Xa lộ Hà Nội, alo mình ra đón)
ĐT: 0909.50.44.79 ( 28 tuổi, tên Vũ)

Cần bán trọn bộ Máy New 3DS XL như sau ( xem hình bên dưới)
1. Máy New 3DS XL hệ US, Fullbox, tình trạng như mới, các nút hoàn hảo, mua tại NintendoVN Shop, có giấy tờ mua bán + thẻ bảo hành đã hết hạn, Firmware : 9.9.0-2.0 US
2. Thẻ Sky3DS blue button ( không kèm thẻ nhớ, Lưu ý mang theo thẻ nhớ mirco SD theo cài game)
3. Box đựng 3DS màu đỏ
4. Cover nhự dẻo
5. Sạc 220v

Mình đã tham khảo giá ( update ngày 20-Feb-2016), quyết định ra đi trọn bộ :SOLD VND ( không fix nên các bạn đừng nt trả giá nhen)

Bác nào mua nhớ đem ổ cứng theo chép 76 GB game 3DS về chơi nhé

Sửa lần cuối:
bác mà đăng bài này 3 hôm trc mà mình xúc rồi, mới ra nshop 3 hôm trc xúc e n3dsXL đụng fw 9.9, shop thì hết thẻ sky, h để mốc meo ở nhà chả dùng đc gì T_T

bác mà đăng bài này 3 hôm trc mà mình xúc rồi, mới ra nshop 3 hôm trc xúc e n3dsXL đụng fw 9.9, shop thì hết thẻ sky, h để mốc meo ở nhà chả dùng đc gì T_T
Cái này gọi là có duyên không phận đó bác ^^~, theo mình biết 9.9 hack được, bác hack đi rồi chơi trực tiếp trên thẻ nhớ của máy ấy

Dem downgrade xuong 9.2 hack r choi free thoi lo.lắng gi. H hack dc ai rảnh ma choi game gốc : ))
Mình cũng định dowmgrade xuống mà tìm đc cái tiệm nói làm trong 1,2 ngayg mới xong, máy mình mới mua sợ bị luộc nên để lun, mà hack GW chơi đấy game ap check k bác?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN