Toàn Quốc R4i Gold FW6.2..0 ,Super Card MiniSD, Aluminum 3DS/3DS XL, Ninntendo Eshop

Cửa hàng game Nintendo nShop

aliviss

V.I.P Member

3DS XL Pikachu Limited US + Free dán màn trị giá 150K - SOLD OUT

Nintendo Eshop Prepaid Card dànhh cho 3DS, Wii U hệ US - 20$ = 520K / 35$ = 900K / 50$ = 1300K (mua 2 code trở lên sẽ có giá tốt)

Cam kết hàng bán ra tất cả đều là hàng mới 100% fullbox + FREE ship cho bạn nào gần nhà, hoặc tiện đường tớ đi loanh quanh
Đặc biệt giá cả luôn luôn tốt nhất

3DS XL Blue + Red brand new BH 3 tháng
Giá: 4950K BH 3 tháng + khuyến mãi 1 tấm dán màn hình xịn 6 lớp trị giá 150k (dán này cực chuẩn xịn hơn các loại Hori Fake đang bán trên thị trường nhé)

Update: TẠM HẾT HÀNG

Phụ kiện đợt này ko có gì nhiều do 3DS XL mới ra nên chỉ lấy 1 vài cái mang tính chất tham khảo :D

Update thêm hàng mới

3DS XL Circle Pad Pro - TẠM HẾT (Nhận order)

R4i Gold CN (r4ids.cn) chạy wood, fw 3ds 6.2.0,DSi 1.45, rev mới nhất có REAL TIME SAVE - 450K

3DS XL handgrip - 200k

Dán màn hình xịn 6 lớp bảo vệ - 150K (xịn hơn các loại HORI FAKE đang bán trên thị trường, miễn phí công dán khi mua dán màn hình)

SUPER CARD MINI SD NEW FULLBOX -500K (TẠM HẾT)

Sạc zin 220v Nintendo - 250K

Bao da cầm tay Black Horn (các bạn vào Trang chủ để xem tổng thể)-300K Tạm Hết

Silicon 3DS XL - 100K (có các màu /Blue/White)

Aluminum 3DS XL - 180K (Đen,Xanh,Bạc)

Aluminum 3DS Thường - 180K (Đen, Xanh,Bạc) trong có lót nhung

Crystal Case 3DS XL - TẠM HẾT

Bút thay thế 3DS XL -30K

Hộp đựng game 16 in 1 - TẠM HẾT

Bao đựng 3DS XL các màu - 150K (Còn màu đỏ)

Sạc 220v DSi/ DSi XL/ 3DS/ 3DS XL -100K

Chú ý: Hiện trên thị trường xuất hiện nhiều dán màn hình Hori Fake nhưng được quảng cáo là Hori xịn bán với giá rẻ + R4i Clone a e chú ý nhé. Mọi thắc mắc về phụ kiện, R4, các vấn đề về dòng DS->3DS a e cứ pm yh mình sẽ hướng dẫn, trả lời cụ thể ^^

A e like FB để nhận thông tin về các sản phẩm mới nhé ^^

http://www.facebook.com/gamestorevn

Sửa lần cuối:

aliviss

V.I.P Member
Hàng có sẵn ở dưới a e nhé

Wii U Basic - TẠM HẾT/ Deluxe Used - TẠM HẾT (Free tấm dán màn hình Wii U Controller Pad trị giá 150K)

New Super Mario Bros U (New No Seal bị HQ bóc mất) - SOLD

Dán màn hình xịn Wii U Controller Pad - 150K

Wii U Pro Controller US - TAM HẾT

Wii U Remote + Nunchuck US - TẠM HẾT

Classic Controller : 300K/1c

aliviss

V.I.P Member
Mới về ít skin xịn chất lượng khỏi chê a e nào cần alo nhé số lượng có hạn.

Giảm giá toàn bộ skin 50K a e cần mẫu nào pm nhé mỗi mấu sl chỉ có 1-2 cái

1. Skin 3DS - 250K ==> giảm giá xuống 200K (Mẫu Gundam đã bán nhé)

2. Skin da 3DS XL - 300K ==> giảm giá xuống 250K (Mẫu Black Rock Star hết rồi nhé tí sẽ up ảnh thật sau khi dán)

3. Sticker Metal Fire Emble dán lên máy trông như limited luôn rất đẹp - 100K

Ảnh thật sau khi dán đây

aliviss

V.I.P Member
3DS XL Pikachu, Wii U, Skin 3DS XL, R4idsn 5.1.0

Hành trình gian khó khi đặt mua 3DS XL Pikachu Limited

Chủ quan cứ nghĩ bản này bán đại trà trên các store gamestop,toyrus,walmart,............+ với khách quan ông anh US bận việc ngày chủ nhật nên không đi sớm mua giúp mình được sau đó bảo mình là tối về a mua cho nhưng ra các store thì đều " SOLD OUT "hỏi nó còn chỗ nào bán ko thì nó lắc đầu bảo " SOLD OUT EVERYWHERE " mình năn nỉ nhờ tìm giúp vì đã chót nhận order của a e rồi :( ông a us bảo đc rồi sáng mai a call ra các store xem còn hàng ko. Sáng hôm sau ông ý dậy sớm check 1 vòng trên web trước sau đó call ra thì đều sold out hết có store còn vài cái thì nhân viên bảo có hơn chục người xếp hàng chờ mua. Ông ý lại chạy lòng vòng các store thì đều sold out và bọn nó bảo " EVERYONE LOVE IT " nhưng số lượng ko đủ nên ko phải ai cũng mua được, thật sự lúc đó rất nản và nghĩ tới phải hoàn tiền cho a e + mình cũng ko có máy nhưng quyết tâm sở hữu = được em nó nên mình lại đảo qua các site check xem tn thì mặc dù nó ghi instock hay low stock ông a mình bảo đều sold out hết do bọn nó 1 ngày update 1 lần.

Không bỏ cuộc mình check thấy có store walmart ở xa chỗ ông a mình vẫn còn thế là lại năn nỉ ông a lái xe qua đó xem tn thì may nó vẫn cho nhận đặt thanh toán trước nhận hàng sau (vào ngày 2/4) nhưng mỗi người chỉ được 1 cái ko hiểu ông ý nói thế nào lại đc 3 cái, thế cũng đc nhưng mình nghĩ nếu k mua được thêm thì phải cancel 2 bạn order nên mình lại năn nỉ bảo e cần ít nhất là 5 máy a cố tìm giúp em :(( thế là may tn hôm sau lại mua được nốt ở những store xa lắc xa nơ cách hàng chục dặm chỗ ông a mình :(

Chỉ có 7000 cái hệ US được bán ra + số lượng người cần mua rất lớn + nhân viên găm hàng cho bạn bè người thân hay đầu cơ nên quả thực rất may mắn mới có thể mua được hàng

Sau khi nhận xong mình bảo ship về luôn và sau 1 tuần thì hàng về. Thôi thì chúc mừng các bạn đã tin tưởng mình, hãy trân trọng em nó vì chắc ko có cơ hội thứ 2 để sở hữu (trừ khi bỏ ra số tiền lớn vì sắp tới giá sẽ tăng vù vù như những máy limited của Nintendo nói chung và phiên bản Pokemon Limited nói riêng)

Đợt này về 4 máy trả hàng cho a e trước còn của mình vẫn bên US :((

aliviss

V.I.P Member
Nintendo Eshop Prepaid Card dànhh cho 3DS, Wii U hệ US - 20$ = 520K / 35$ = 920K / 50$ = 1300K (nhận code hoặc bản scan thẻ qua mail trong ngày nhé)

Uppppppp cho anh :)))
Anh ơi,bao h anh lại nhập thêm 3dsxl thường về nữa ạ ?
Tình hình là thi xong cấp 3 e sẽ được bố mẹ thưởng cộng với tiền bán cái dsixl nên định qua a múc :myemo0111::myemo0111::myemo0111:
Mà anh có định nhập về hàng có mấy cái bundle ko ạ ?(Như là có sẵn mk7,sm3dl trong máy ý ạ)
Mà anh có tìm đc game cũ để bán ko ạ ?(Vì game thg thì mắc quá :)) )
E định mua nhg thứ này anh ạ :3dsxl màu j cx đc + r4i gold + Bao đựng + Skin
Giá cả ntn thì a inbox cho e anh nhé để e biết em còn xin bố mẹ =))
Hì hì,hỏi a nhiều quá. E cảm ơn anh ạ !!!

aliviss

V.I.P Member
Uppppppp cho anh :)))
Anh ơi,bao h anh lại nhập thêm 3dsxl thường về nữa ạ ?
Tình hình là thi xong cấp 3 e sẽ được bố mẹ thưởng cộng với tiền bán cái dsixl nên định qua a múc :myemo0111::myemo0111::myemo0111:
Mà anh có định nhập về hàng có mấy cái bundle ko ạ ?(Như là có sẵn mk7,sm3dl trong máy ý ạ)
Mà anh có tìm đc game cũ để bán ko ạ ?(Vì game thg thì mắc quá :)) )
E định mua nhg thứ này anh ạ :3dsxl màu j cx đc + r4i gold + Bao đựng + Skin
Giá cả ntn thì a inbox cho e anh nhé để e biết em còn xin bố mẹ =))
Hì hì,hỏi a nhiều quá. E cảm ơn anh ạ !!!
Có chứ e sắp tới sẽ nhập tiếp bản thường + bundle US thì hiện chỉ có Mario Kart 7 với sắp tới là Animal Crossing Limited Bundle thôi em nhưng có thể là giá sẽ cao đấy

Em tham khảo a đang có 1 bộ 3DS XL + Monster Hunter giá cực tốt nhé

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN