Radical Dreamer's Origami World

Cửa hàng game Nintendo nShop

NKid

V.I.P Member
Chà, DS kìa, ghê quá.
Dạo này mình cũng đang cày mario , thêm cái hỏng có tư liệu sản xuất nên chẳng ra món gì :P
Mì gói chiếm mất lí trí, không chơi CP nổi, đua xe thua hoài, cáu quá xá :-w

Làm chử House maid chưa, món này khỏi Test cũng biết khó. Mình làm gần xong, đến phần mặt không làm nổi, giấy nhăn lúc này cũng muốn rách, vất ở quê rồi ;))

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Radical Dreamer gấp giỏi thía tớ gấp con rồng đỏ ko mà mãi ko xong :shout[1]: . Cứ mở cái đầu là rách giấy , chắc phải đi tậu giấy nhăn may ra mới gấp xong :em32:

To NKid : Tớ thấy dạo này bên VOG cũng không sôi nổi lắm, mấy cao thủ thì im bặt, chắc lại chuẩn bị tung ra bomb tấn ! :stupid[1]:

Cứ mở cái đầu là rách giấy , chắc phải đi tậu giấy nhăn may ra mới gấp xong :em32:
Bạn dùng giấy xi măng xếp cũng ok đấy , vừa rẻ , vừa dai nhưng mỗi tội là màu hơi xấu , xếp xong mà muốn màu mè đẹp thì lại phải kiếm lọ sơn nhũ phụt lên !

NKid

V.I.P Member
Con rồng đỏ là AD à? Con đó mà làm giấy dầu thì cũng cực thân, cứng lắm. Chi bằng chơi giấy nhăn sau này còn làm móng làm sừng được ;))

Tặng bạn gái thì xíp cái hộp trái tim rồi bỏ chiếc nhẫn kim cương vào, đảm bảo thành công tuyệt đối :))

Mà nhớ là...đừng bỏ nhẫn giấy vô nghen :stupid[1]:

NKid

V.I.P Member
Hic, tự nhiên mấy bữa nay có thằng đem một đống 200 đồng vô lớp rồi thi nhau xếp, còn tui thì ngồi...bất lực, chẳng có lấy cái dia trong khi có vài tờ đô trong túi :(. Nhưng mà lại học được khối trò...trẻ con, chỉ cần liếc qua là biết cách mần :P

Nhân tiện...có con cá chép hông, send tui với :P
tpt106tpt@yahoo.com

Ừm ! Con cá chép tớ nhớ mang máng là đã từng có dia của nó rồi ! Để tớ về check lại , nếu có tớ send cho !

Trong đó có nhiều mẫu Pokemon đẹp mà đơn giản nữa, chỉ tội dạo này lười quá !

NKid

V.I.P Member
ờ , gấp hộ em nhá ,:em07: không phải bạn gái em đâu , bạn thân thui :em18:
Đã là con gái thì thân hay không cũng là bạn gái, chả nhẽ lại là bạn trai ;))
Mà ba cái vụ tặng quà kiểu này mình nghĩ nên ráng tự mình làm thì có ý nghĩa hơn. Lỡ lúc nhận người ta hỏi " Ui, đẹp quá, bạn làm đấy hả :x" thì biết trả lời làm sao :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN