[Release][DFC & Clip-SS] Eiga Doraemon: Shin Nobita to Tetsujin Heidan ~Habatake Tenshi Tachi~ (2011

Cửa hàng game Nintendo nShop

thank bác Nintendoman, thank subteam :x:x:x
p/s: em thấy bác ghi trên link dơn là 480p, vậy là sẽ có thêm bản 720p nữa hay là chỉ có 480p thôi ạ? :D

nhoc_way

Nấm nhỏ
Thanks vì bộ phim, xem xong phải rơi lệ, bị thằng em chọc quá trời. :). Nhân tiện có bạn nào biết chỗ nào để download mấy ca khúc trong phim không?

Bác nào có bản full bài khúc đầu phim ko :sorry[1]:, bản này nè :アムとイムのうた – Amu to Imu no uta. Em tìm trên youtube mà hem có :bye2[1]: ai có cho em xin với, bài này nghe hay quá cơ ^^

nghe đồn cảm động lắm nhưng coi xong mắt vẫn khô queo:mellow[1]:, coi trailer lại thấy cảm động hơn...:myemo0103:. co lẽ bài ending nên đưa vào khúc cuối cao trào của phim sẽ good hơn, như trailer ấy

congthanh

Nấm nhỏ
Cho tớ hỏi, mấy cái dòng sub đó có cái viền hơi mờ, hình như có tag {\be1} phải không? Không lẽ khi làm sub phải gõ từng dòng tag đó?

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Tất nhiên là không.
Trong Automation 4 có cái "Add edgeblur" đấy, chọn line rồi apply thôi.

Muốn apply tag khác thì mở cái file lua ra, edit lại.

Không thì có 1 file lua của Youka trên Aegisub Dev site, dùng nó để add tag nào vào trước câu đều được.

congthanh

Nấm nhỏ
Tớ đang tính làm lại Eiga Doraemon từ 2006 trở đi, nhưng không biết làm Karaoke. DFC có mem nào pro về karaoke làm ơn giúp tớ với.

Tớ mua đĩa bản special edition, có kèm theo special feature là đoạn phim kể chuyện bằng tranh vẽ giống như màu nước nữa.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
nhạc trong phim này hay quá, nhất là bài của con pippo nó hát ấy, có soundtrack của anime này không thế mọi người, có thì chừng nào mới release nhỉ :-?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN