Resident Evil 4

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bao nhiêu trailer, bao nhiêu hình ảnh, bao nhiêu bài báo ngắn viết về RE4 đã bao nhiêu lần nức lòng fan hâm mộ dòng game kinh dị nổi tiếng từ lâu. Bao nhiêu thời gian chờ đợi đã là quá đủ Và bây giờ, bây giờ... HÃY CHUẨN BỊ SẴN TIỀN( hoặc torrent :em42: =..= em chẳng hạn :(( bò qua malay mua đĩa thì thảm quá) vì trong tuần này, RS4 sẽ chính thức nổ súng trên Vũ khí mới của Nintendo : Wii.

[YOUTUBE]yr9pBbMGrSQ[/YOUTUBE]

Đồ họa nổi bật, cách chơi phong phú nhờ Wiimote và Nunchuk, dường như RS4 trên Wii không còn đối thủ, và sức hút của nó khiến bạn không cưỡng lại được! :em34: Nào, cầm Wiimote và .. BẮN!!!!

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Gamespot chấm 9,1 điểm :D Chiều nay fải mua về chơi liền mới dc ^^! Trước có thử bản PC mà khó điều khiển + hình ảnh xấu bể (dù đã khửng răng cửa độ phân giải cao)

Gamespot chấm 9,1 điểm :D Chiều nay fải mua về chơi liền mới dc ^^! Trước có thử bản PC mà khó điều khiển + hình ảnh xấu bể (dù đã khửng răng cửa độ phân giải cao)
Card màn hình yếu thì nói đại nó đi :em36: bày đặt
Tui check thử cái thiết bị gắn vào monitor bwax hôm ông gửi, nó bạn 1 triệu :| má nó, chỗ khác cũng giá mà cả ps3, x360 rồi cả tivi box nữa. Mai tui lên trường hỏi ông thầy lấy lại cái Wii đã, nghiền quá rồi !

RE 4 heheh

woaaaaa vừa mới đưa Ashley về với cha xong là lên post bài liền :em07: Thật sự re4 là 1 game hay rất đáng để chơi hehhe...:em40: từ những pha đo súng đến hand n hand combat thật lả đã con mắt với wii cách chơi còn hấp dẫn hơn nữa....chơi xong rồi mà vẫn còn thòm thèm chưa đã tay hahah bạn nào có cùng cam nghĩ như mỉnh ko ???:myemo0128:

Vừa mới bị lọt cống xong, thằng nhóc gì Shalaza Shalaha ấy hại =x=
chơi quá đã, phần đánh với 2 con "wolfverins" Gallado pó tay, chết lên chết xuống
:em33:
Nhưng mà đối với mí gamer đã chơi wa version gamecube và play station 2 thì có lẽ hơi chán vì ko có remake nhiều. Best for the newcomers :myemo0122:

Hehee... đang chơi, mà sợ quá trời :D sợ nhất là bị con Zombie bất thình lình ở sau. À, mà game này có ai bít cách nâng cấp súng tốt ko :|?

hahaha...mình ko biết trên gamecube thế nào chứ trên wii thì chơi quá đã...còn phần nâng cấp súng thì ban đầu chi nâng súng ngắn thôi tốt nhất la power len 2.0 sau đó co súng mới cứ mua nhưng súng cuối mình mới nâng cấp full..nhớ mua bản đồ để kiếm thêm tiền....nói chung thi bao nhiêu đồ quý cứ bán ko sao vi no cũng ko có tác dụng gì về sau....

Nâng cấp thì nâng cấp nhưng tốt nhất chỉ nên nâng cấp Fire Power với lại cũng 1 2 lần thôi, rồi mai mốt bán rồi mua súng xịn, cứ chăm chăm nâng cấp cây cũ như cây shotgun như Furi đây thì khi tới Riotgun lại ko đủ tiến đó
:em27:
nói chung thi bao nhiêu đồ quý cứ bán ko sao vi no cũng ko có tác dụng gì về sau....
eh eh, Kaka nói gây hiểu lầm thế kẻo người khác xem mới vừa tìm được mấy treasure can combine như Elegent Mask lại đem bán sao, phải giữ lại rồi combine với mấy viên ngọc chứ, giá mới cao <:3

hahaa ban đầu mình cũng nghĩ vậy, mình cũng combine nhưng ko có đem bán vì tiền bán mấy viên ngoc nhỏ cũng đủ rồi, khi chơi xong mình còn dư 1 cái đèn dầu combine với 3 viên ngoc 2 cái mat nạ.....còn đến 5 6 món lận nên mình thấy ban đầu cũng nậng cấp thư thả để đỡ tốn đạn........

hahaa ban đầu mình cũng nghĩ vậy, mình cũng combine nhưng ko có đem bán vì tiền bán mấy viên ngoc nhỏ cũng đủ rồi, khi chơi xong mình còn dư 1 cái đèn dầu combine với 3 viên ngoc 2 cái mat nạ.....còn đến 5 6 món lận nên mình thấy ban đầu cũng nậng cấp thư thả để đỡ tốn đạn........
:em12: :em12: ông này đúng chúa chơi game, gamne nàio cũng về nước rồi. Sẽ cố gắng chơi cho về nước ít nhất 1 gameeeeeeeeeeeeeeeeeee

:| Lấy rồi >:P mua tivi bõ rồi. đang online à :| ?
đưa nick coi., dân Singapore với nhau cả mà.... mà ông là kín hơi nhất í >:P đưa nick coi. ủa mà ông học trường gì ?

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Vừa mua về đây :D
Ko biết hình ảnh chơi trên TV thế nào chứ hồi chơi bản PC thấy tệ quá +_+ Test xong lên bàn luận với bà con tiếp :D

hahha lâu wa ko online rồi...hiện giờ mình về việt nam rui... ở nhà mới có máy để chơi wa sing thi ngồi xem trailer cho đỡ ghiề thôi ha`ha`....vừa chơi xong Dragon ball nè đanh hay quá :D giờ giờ chuẩn bị chơi god father

Éc sướng dữ kakaa :(( tớ cũng muốn về quá, ê mà nhắc mới nhớ, từ hồi đầu mua GodFather đến giờ chưa đụng vào game :|

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Vừa vào làng bị tụi nó hãm chết queo =)) Có thằng còn cầm cưa bổ tới hốt đầu mình :-ss
Cũng may là qua dc chỗ đó rồi , giờ nâng cấp súng lên . Ko bik lựa chọn thế nào là hợp lý :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN