River City Soccer Hooligans

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thì vẫn sút như bản Nes thôi nhưng khó thực hiện. Cầu thủ bên mình do máy điều khiển cung rất ít sút chưởng mà những quả sút thường trông vô lực quá, chán. Tớ thấy thua xa bản Nes, kể cả đồ họa. Tuy có cải tiến nhưng chẳng còn nét riêng của từng thằng, mặt cầu thủ như robo, chả có cá tính gì cả. Giả lập nes cho lành. Ý kiến cá nhân thôi nhé

Không có online :(
Cái này sút chưởng thế nào bác nhỉ? Bắn mãi bóng đi thẳng tắp.
Lúc nhảy cao nhất thì sút.

Điều khiển thì lúc ở title screen có đấy.

---------- Post added at 07:04 AM ---------- Previous post was at 05:26 AM ----------

Không có online :(
Cái này sút chưởng thế nào bác nhỉ? Bắn mãi bóng đi thẳng tắp.
Lúc nhảy cao nhất thì sút.

Điều khiển thì lúc ở title screen có đấy.

có bác nào biết cách sút chưởng con ninja ko, bình thường vẫn ấn 2 lần B + 1 lần Y là sút chưởng, riêng con ninja là không ấn được :( :em22:

Hình như vào sâu trog vùng cấm địa ko sút chưởng đc thì phải? Có ai có kinh nghiệm sút tung lưới mấy thằng thủ môn trâu bò của brazil hay ý ko?

Cái này như bản nes dễ nhưng bản này khó áp dụng, gặp mấy thằng trâu bò thì cứ lộn nhào sát cầu môn để thủ môn nó băng ra thì ấn nút chuyền nó sẽ hất nhẹ bóng qua thủ môn từ từ vào lưới, đây là chiến thuật lấy nhu thắng cương ;)) còn bản DS xem ra ko hiệu nghiệm lắm

bản này ko chuyền thì sút :D tớ sút lần nào cũng được này :D
mà sao bản này nó bỏ cái sút trưởng lúc đánh đầu hay sút ngược nhỉ :-?

ansonhai

Thành viên lâu năm
Vẫn có mà, nhưng màu quả bóng khi chưởng như vậy không thay đổi (trong bản cũ nó thành nhấp nháy đỏ) nên hơi khó phân biệt, nghe tiếng mới biết là đánh đầu hay sút vôlê chưởng được.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN