Rune Factory Frontier

Cửa hàng game Nintendo nShop

uhm tưới nước vào hạt đậu thần trước clock tower thì sẽ mở đường lên đảo cá voi ... tôi unlock được Động Lava rồi vào đó kiếm sliver nhiều hơn trong Động Green ...

mua sách kĩ năng rèn thấy cây kiếm lv 99 tên đẹp Heaven Tear ( tạm dịch Nước Mắt Thiên Đường ) lên youtube coi quá đẹp ánh sáng lóe màn hình tivi luôn

mình cũng đang chơi!

Bạn đang chơi đến đâu rồi? Hiện mình vừa giết xong con trùm ở đảo cá voi, nhỏ Mist bị mất tích nhưng vẫn chưa tìm thấy.:em21:

quên nữa cái máy hút bụi để hút runeys mà các bạn đừng hút bừa bãi phải biết phân bố họp lí để cây trồng phát triễn bình thường ( lưu ý các bạn không được lạm dụng runeys để cầu mưa cầu nắng và đổi vật phẩm ) nó phát triễn chậm lắm ! nói chuyện với bé candy ở clock tower

Bạn đang chơi đến đâu rồi? Hiện mình vừa giết xong con trùm ở đảo cá voi, nhỏ Mist bị mất tích nhưng vẫn chưa tìm thấy.:em21:
bạn unlock lava rune chưa ^^ đảo cá voi mình bị kẹt ngay cái cửa bị khóa có cái tòa nhà mà lúc 8h khuya thì thấy con nhỏ nào ra tưới cây bạn biết sao nói chuyện với con đó không :D

mình unlock lava rồi, bạn nên trồng cây moondrop ở đ c voi đến khi ra cây rồi thì có thể nói chuyện đc với nhỏ đó, tiếp theo bạn có thể trồng cây trên đảo cá voi để tiện theo dõi, sau 1 thời gian sẽ có 1 người lạ đi wa cánh cổng đó. Sau đó bạn có thể wa đc cổng.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN