Samurai warrior 3

Cửa hàng game Nintendo nShop

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Có ai chơi ko, tớ chơi gần 50h rồi mà còn chưa unlock hết character với story mode. 3 samurai mà tớ thích nhất là Kanetsugu Naoe, Nagamasa Azai, Masamune Date

Ashera

Nấm bình thường
Cái này tớ cũng mới ghi đĩa chơi thử rồi, nói chung cũng được nhưng không bằng Sengoku basara 3 nên không chơi nữa, được cái có phần tự thiết kế nhân vật là hay nhưng skill thì vẫn giống như của các nhân vật có sẵn.

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
cậu unlock hết các 4th weapon của các nv chưa. phê lắm đấy. Unlock toàn bộ nv lẫn chơi hết story mode (normal thôi) đã ngốn hết 100h rồi đó

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Mình thích trò này. Bạn có link download file iso game này ko? Cho minh xin link để down về chơi, cám ơn nhiều nhiều:em26:
Game này có trong forum đó bạn, nhưng là tiếng Nhật, theo mình xem thì game này vừa ra bản tiếng Anh nặng 7.07gb. Nếu bạn còn ý định down thì PM mình đưa link :D

Mình thì chỉ mới lấy đc weaoon 4th của Sanada, Kunoichi, Hanzo, Nene, Mori, Kiyamoto gì gì đó không nhớ. Còn cái Trò gì mà castle gì đó là gì thế các bác. À có cách nào lấy ngựa cấp chạy nhanh nhất hum? chỗ nào lấy :myemo0111:

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
còn mình lấy đc 4th weapon của Yukimura, Keiji, Nobunaga, Masamune, Kanetsugu, Tadakatsu, Ginchiyo, Muneshige, Motonari, Kiyomasa, Magoichi, Nagamasa. Còn lấy con ngựa Matsukaze thì phải lấy đủ 54 tanuki ở Murasame castle. Mình lấy đc 51 cái rồi, còn 3 cái cuối cực khó

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
cái đó tớ cũng chơi lại cả hơn chục lần, cậu equip skill Eternal Fist Lv3 (nếu có thêm Endurance Lv3 nữa càng tốt, rồi chọn item Ambitous warrior. Đầu tiên, bỏ qua tên đó, chạy đến Keiji, rồi dụ Keiji chạy về chỗ tên officier, giảm máu hắn còn khoảng 1/2, rồi bắt đầu sử dụng item "Book of combo" với cái item giúp cho Musou ko tụt xuống khi xài musou attack. Spam musou cho Masamune. Cho đến khi combo hơn 500 thì cũng khoảng là lúc spirit gause đầy lên, rồi xài cái ultimate musou cho thằng officer là xong.

Cái đó chưa thấm gì với Oichi đâu, 1000 combo đấy

p/s: vừa lấy xong 4th của Ina, khó vãi, đánh Yukimura với Kunoichi sao cho vừa thời gian giết thèng officer trong 5 phút....

còn cái khó kinh dị nhứt là 4th của thèng Takamaru, gì đâu mà phải làm đủ nhiệm vụ: 200 combo, 400 combo, giết 30 enemy trong 1 combo, giết Kiyomasa + Masanori cùng 1 lúc, rồi đánh bại Kai, 3 Kunoichi cùng 1 lúc, mún điên lun

Ashera

Nấm bình thường
Câu này chuẩn không cần chỉnh, SW tuy nhiều nhân vật nhưng hình ảnh xấu, cảnh vật thiết kế sơ sài, các chiêu đánh nhàm chán, yếu và không đẹp. Ngoài ra mô phỏng vật lí cũng kém, nhân vật nhìn như không phải chịu trọng lực của bản thân. NPC địch thì trông chả có vẻ gì như đang đi đánh nhau.
Nói thật chứ nếu các bác ghiền thể loại chặt chém này thì nên chơi SB3, nhân vật thiết kế tuy không bám sát văn hóa và lịch sử như SW nhưng rất đẹp và phong cách, cảnh vật đẹp và gameplay thì khỏi chê.

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
tuy SB3 đánh đẹp hơn thật nhưng ko chiến thuật bằng SW3. SB chặt chém rất nhiều, rồi mún lấy vũ khí cuối ko khó, còn SW3, nhìu stage đòi hỏi phải biết cách đánh, VD như Tadakatsu phải đánh đủ 1000 KO; Oichi phải đánh bại Motonari khi máu chưa bao giờ về đỏ nhưn trước đó phải đánh với Tadakatsu; rồi đánh bại 1 officier trong 30 giây của Motonari...

với lại hard mode của SB lính quèn chém mình ko bị flinch, còn bên SW3 bị đính là flinch liền, ko combo típ đc

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN