Share game PC

Cửa hàng game Nintendo nShop

huan306

Nấm nhỏ
mình mới mua đĩa rồi cài street fighter mà sao khi cài xong mình đúp vào biểu tượng trên màn hình nó bị lỗi "failed creating the direct3D device",có ai giúp mìh với

có phải nó hiện ra cái thông báo lúc mới vào đúng ko ?
bạn coi thử cấu hình máy bạn có chơi dc game đó hay ko ? ( tốt nhất post cái cấu hình cho mình xem )
sau đó bạn vào START -> RUN gõ vào dxdiag nó sẽ hiện lên 1 cái bảng , bấm vào phần DISPLAY nhìn xuống thấy cái khung DIRECTX Features kiếm cái DIRECT3D ACCELERATION
kế bên có chữ enabled click vào sau đó EXIT
p/S : nếu nó đã enabled rùi thì bạn thử disable nó đi rùi enabled lại :D

huan306

Nấm nhỏ
cấu hình là cái gì dạ

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 02:15 PM ----------

vẫn ko dc bạn à

chắc chắn với bạn 1 điều máy bạn ko chơi dc game đó , mình nhớ ko lầm thì cái yêu cầu tối thiểu của nó đòi ram 1GB trong khi ram của bạn chỉ có 500mb , chịu khó đi mua thêm cái ram 4gB :x gắn vào là chiến dc ngay hoặc ra tiệm đĩa đổi lại game khác đi :D

huan306

Nấm nhỏ
có phải nó hiện ra cái thông báo lúc mới vào đúng ko ?
bạn coi thử cấu hình máy bạn có chơi dc game đó hay ko ? ( tốt nhất post cái cấu hình cho mình xem )
sau đó bạn vào START -> RUN gõ vào dxdiag nó sẽ hiện lên 1 cái bảng , bấm vào phần DISPLAY nhìn xuống thấy cái khung DIRECTX Features kiếm cái DIRECT3D ACCELERATION
kế bên có chữ enabled click vào sau đó EXIT
p/S : nếu nó đã enabled rùi thì bạn thử disable nó đi rùi enabled lại :D
ko mình lộn,nó kêu khi nhấn vào biểu tượng trên màn hình sau khi đã cài xong ấy

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT

Mã:
http://www.mediafire.com/?sharekey=8eadf39a99e9ae20ab1eab3e9fa335ca4f2739c328ba8192
Mới up, chưa biết share ở đâu :D

-C.f0restwOw-

Nấm nhỏ
Hùng hục cuối cùng cũng tìm lại được game yêu thích ngày xưa :x Cũ mà hay kinh khủng :x Game mô phỏng nhé :x

Mã:
Zeus - Master of Olympus & Zeus - Poseidon (Expansion)

Minimum System Requirements
System: Pentium-166 or equivalent
RAM: 32 MB
Video Memory: 2 MB
Hard Drive Space: 550 MB

Recommended System Requirements
System: PII 266 or equivalent
RAM: 64 MB
Video Memory: 4 MB
Hard Drive Space: 650 MB

Link:
Hướng dẫn cài đặt
Download 5 part về vứt chung vào 1 thư mục rồi chạy bất kỳ 1 part nào để giải nén.. giải nén xong ta sẽ có 1 thư mục mới. Vào trong thư mục đấy chạy file Zeus.exe để play
Enjoy it !!! ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN