[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Để kem giải quyết vụ Zelda cho :))=))
Đây này, ban đầu thì fx hong phuc show cái Zelda ver của 3DS chớ gì, sau đó conternecticus bảo rằng:
^ 1 mem của 4rum mình có hàng còn xịn hơn cả bác, muốn xem thì bác trở lại trang 38 hay 39 gì đấy của topic là hết hồn
Thế là fx hong phuc quay lại trang 38,39 coi cái post mà conternecticus nói tới
Và thấy cái này

Nhưng thực sự ý của conternecticus là cái bản Gba, tức cái này nè

Đó, xong xuôi vụ bản GBA nhằng nhèo :myemo0134::myemo0134:

bideptrai1992

Nấm bình thường
Hic, bộ hai bạn fx với conternecticus tranh luận chỉ vì cái gba thôi àh. Sorry nha:sorry[1]:. Nếu các bạn không thích thì mình sẽ remove mấy tấm hình đó, còn nếu ủng hộ thì mình sẽ tiếp tục post hình nhiều loại máy hiếm cho mấy bạn xem chơi ha\m/

Kawaii

Super Princess Peach
- Chào tất cả các bạn ^_^ hôm nay Kawaii cũng hưởng ứng phong trào show hàng cùng với các bạn nè.

- Kawaii vừa mới chuyển phòng, nên chỉ chụp được góc ảnh gần thôi, phía xa gần đó toàn là quần áo nhếch nhác +_+ nên mong các bạn thông cảm về góc chụp hình, hjx...

- Còn dưới đây là những hình ảnh cũ mà Kawaii đã từng show lúc trước nè.

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
@Kawaii: Ui công chúa Kawaii của NVN nhà mình có nhiều tài sản thật là quý giá,a thích ùi nha
Thì ra 1 thời gian dài e biệt tích ko ra shop là để đi săn "mấy món món quý báu" này àh? ngưỡng mộ quá a chả bao giờ săn đc cả dù là 1 món nhỏ xíu hichc

P/S: Sao bữa a nt hỏi mượn cuốn DOA mà e ko hồi âm vậy e hcihc làm muốn gặp lại Kasumi mà hok đc hichc =((

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Spirit Camera: The Cursed Memoir

Hưởng ứng phòng trào show hàng của toàn member toàn BQT eheh nào ta cùng show
Spirit Camera: The Cursed Memoir:
CÓ BAO GIỜ BẠN NGHĨ...MA LÀ CÓ THẬT..>_<"
Quanh ta luôn hiện hữu nhưng linh hồn vất vưởng...luôn theo dõi ta trong cuộc sống hàng ngày....
Nếu có cơ hội thử qua game "Spirit Camera: The Cursed Memoir",thì mọi điều bạn nghĩ sẽ là THẬT...và hiện hữu trước mắt bạn "ĐEM NỖI SỢ HÃI VÀO CHÍNH CUỘC SỐNG CỦA MÌNH"
Đúng như tên gọi của game,khi ta tham gia chơi game thì cũng là lúc bắt đầu 1 lời nguyền lên chính ta và ta sẽ là người phải tìm ra lời giải đáp để giải lời nguyền cho mình....

P/S: Thú vị ko nhỉ ehhe mình rất thích phim,truyện,game mang tính tâm linh thế này nó khiến ta phải sợ , phải hiểu biết và quý trọng cuộc sống này hơn

Bên trong "THE CURSED MEMOIR":
_Băng game
_AR Book " Diary of Faces"[/B]

Khi mở cuốn "Diary of Faces" là ta đã bị dính lời nguyền của nó ....."Bên trong cuốn sách là nơi chứa đựng những bí mật,ai oán, của những linh hồn bị giam cầm trong sách...và nếu không mau tìm lời giải đáp thì chính ta cũng sẽ bị giam linh hồn trong dó"
_Mỗi trang là một bí mật mà ta phải tìm hiểu thông qua cái máy chụp hình Obscura-máy chụp hình ma (máy game 3DS khi chơi game này sẽ đc gọi vậy ^_^}

Một số trang bên trong "Diary of Faces"

Ta bắt đầu thử với chiếc máy chụp ảnh Obscura (máy game 3DS)
_Để ý trang sách khi chưa nhìn qua máy 3DS

Sau khi nhìn qua máy Obscura ....những đôi mắt của 1 cậu bé trai bị giam cầm trong sách luôn chuyển động và nhìn chăm chăm vào mình...>_<....Đây là cái thú vị nhất khiến mình thích game này ehhe

BONUS thêm quà nhận được từ Nintendo US eheh :rolleyes[1]:
"Mushroom & Super Star" 2 món item quen thuộc trong dòng game Mario của Nintendo eheh .Thật ra đây là 2 hộp kẹo nho nhỏ mà mình đã dòm ngó từ lâu của thằng bạn ,nay có dịp nó mới tặng mình ehhe

Và đây là bên trong:
_Mushroom :thì chứa những viên kẹo mang mùi vị Cherry Sours thơm thơm với hình dáng những cái đầu nấm thu nhỏ
_Super Star: thì chả biết mùi vị gì cả ko hấp dẫn như mùi cherry
P/S: Nhìn kẹo màu sắc đẹp đẹp nhưng hok dám ăn..,một phần cũng vì tiếc hehe

2 cái túi hàng chính hiệu của Nintendo Club USA ehhe phải tích lũy coin mới đổi được đó:
_"MESSENGER BAG": Cái túi có hình ngôi sao dành cho nam
_"TOTE BAG": Hình cái đầu nấm dành cho nữ (sẽ dành cho bà chị của mình ehhe)

Sì tai "Super star" EHEHHE

Sì tai "Mushroom" EHEHHEH

Thư cảm ơn của Nintendo kèm theo quà eheh thấy đẹp nên giữ lại luôn

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Em muốn ăn kẹo.....huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuh.....huhuhuhuhuhuhu......kẹo sao, kẹo nấm đâu gồi.....oa oa oa oaaaaaa:em26::em26::em26::em26:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN