[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

chipbaby911

Nấm nhỏ
@ada_wong: có cả wii u và 3ds xl (màu đỏ) luôn :x chip thích cái hình ada chụp màn hình máy 3ds xl, nhìn màn hình rõ đẹp ghê luôn :bleh[1]:
@hidenori: hạnh phúc nhỏ nhoi giống chip ^.^

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Bao nhiêu đây mà là ít à ? :em25: Quá nhiều đối với tui đấy ( Cho cái DS đê :myemo0111: )
Mình nói lá ít với các bạn chuyên sưu tầm đồ chơi thôi. Chứ thiệt ra với mình thế này cũng đã thấy mãn nguyện rồi. ^_^

Mình không có ds, mua game DS về chơi trên 3DS THÔI. :D

mariobeo

Thành viên lâu năm
Mình nói lá ít với các bạn chuyên sưu tầm đồ chơi thôi. Chứ thiệt ra với mình thế này cũng đã thấy mãn nguyện rồi. ^_^

Mình không có ds, mua game DS về chơi trên 3DS THÔI. :D
Nhiêu đó là đủ ngợp rồi, xác định mua máy về để chơi chứ không phải để sưu tầm thì thế là đủ. Như mình bây giờ game cũ trên PSP, Wii, DS còn 1 đống, không biết phân phối thời gian thế nào cho từng trò đây :-<

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Mình cũng vậy! Thích chơi ZombiU lắm mà lại tiết orochi warriors 3. Cưng wiiu lắm mà chơi thử demo monster hunter thì muốn ôm luôn 3ds.

hailainguyen

Nấm nhỏ
Nhiêu đó là đủ ngợp rồi, xác định mua máy về để chơi chứ không phải để sưu tầm thì thế là đủ. Như mình bây giờ game cũ trên PSP, Wii, DS còn 1 đống, không biết phân phối thời gian thế nào cho từng trò đây :-<
Tớ chơi mỗi ngày cày khoảng 2 trò thôi ,khi nào finish thì mới đụng game khác, thời gian còn lại dành cho việc khác .Nhảy game dễ làm mình xao lãng 2 trò mỗi ngày lắm ^^

banh_he90

Nấm bình thường
Đây là em Wii theo Bánh Hẹ dầm mưa dãi nắng hơn năm trời cùng những em phụ kiện được tậu về lần lần như kiến tha :D

Ngoại trừ cái Classic controller Pro thì tất cả đều là chính hãng Nintendo nhé:
Wii, 2 Classic Controllers, 4 nunchucks, 3 Wiimotes, 2 motion pluses, 1 Wiimote motion plus built-in, WiiFit, DJ Hero, Guitar Hero.

Cái gì liên quan đến học hành thì ba mẹ mua cho chứ đồ chơi thì cứ tự dành dụm mà mua, chả bao giờ tui xin được :))
LOL , dành dụm cũng bị cấm đây :bleh[1]:

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 04:02 PM ----------

Tớ chưa có việc làm ổn định nên xin 10k/ngày là không thể ,chỉ khi đi chơi thì mới có lý do để xin :)
what ? đi học 10k 1 ngày dc mà \m/

em đến mua 3ds còn phải giấu nữa là. mua từ sau khi Tết đi học 1 hôm. Bây h vẫn chưa bị phát hiện :myemo0111:
Mình thiên tài vãi

tintin2397

Nấm nhỏ
Mình mua mà giấu thì lúc ba mẹ biết là chết chắc ,nên lúc nào muốn mua cũng phải xin :sorry[1]: ,còn nếu mà xin ko dc thì lên youtube coi unboxing với lại lên google tìm hình xem cho đỡ thèm :myemo0111::myemo0111::myemo0111:

Mình mua mà giấu thì lúc ba mẹ biết là chết chắc ,nên lúc nào muốn mua cũng phải xin :sorry[1]: ,còn nếu mà xin ko dc thì lên youtube coi unboxing với lại lên google tìm hình xem cho đỡ thèm :myemo0111::myemo0111::myemo0111:
vãi bác. em phục rồi đấy. tinh thần đáng học hỏi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN