[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

hung9311

Nấm nhỏ
Hàng mới về ? Bạn ơi , bạn có thể giúp mình mua dùm trò resident evil gaiden , camera và printer cho gbc được không ? Đã 3 năm mình lặn lội từng ngõ ngách tại sài gòn đều không kiếm được , bạn giúp mình nha.
Cái này chắc bạn phải đặt hàng trên ebay hay amazon qua dịch vụ trung gian cho lẹ.

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
"Project X Zone-Limited Edition"
Mới tậu đựoc thấy cũng thú vị với bộ Limited này nên show cho mọi ngừoi kham khảo ehhe

"Project X Zone-Limited Edition"​
Một game với khối lựợng nhân vật hoành tráng từ 3 nhà sx game nổi tiếng của Nhật (Capcom-Bandai Namco- Sega).​
Nếu là 1 người yêu thích game và anime,thì bạn sẽ nhận ra những nhân vật quen thuộc của những tựa game nổi tiếng, từ 3 hãng game trên :​
_Rockman,Zero - Dòng game Megaman​
_Chunli,Ken,Ryu - Dòng game Street Fighter​
_Chris,Jill Valentine - Dòng game Resident Evil​
_Jin,Xiao Yu - Dòng game Tekken​
Và nhiều nhân vật khác nữa....​
Vì đây là bản "Limited Edition" nên số lựong rất hạn chế và đi kèm theo những vật phẩm thú vị:​
_1 Băng game​
_1 Mini Poster​
_1 mini Art Book​
_1 Sound Track nhạc trong game.​
Thật thích thú, đối với ai mê sưu tập những bản Limited nhỉ ehhe (^-^).​
_BOX COVER GAME
Dày dặn nhìn rất chất lựợng và rất thích
_MINI POSTER
Tập hợp một số nhân vật tiêu biểu của game hehe nhỏ cỡ tờ A4 ,sợ hư nên không dám dán hehe .
_MINI ART BOOK
Giới thiệu hình ảnh 1 số nhân vật tiêu biểu của 3 hãng Capcom-Bandai Namco-Sega.Tuy không dày lắm nhưng cũng tạm đc hehe
_Bên trong ART BOOK
Hộp game + Băng
_Sound Trach nhạc game cỡ hơn 20 bài nhưng nghe ko đặc sắc cho lắm,nhưng nhìn dĩa trình bày đẹp hehe
_Bonus thêm mấy em Chibi Firgure của dòng game Street Fighter.Có ai nhận ra không ehhe (Bật mí là mấy e này mình mua từ rất lâu chắc năm 93-94 gì đó phIên bản SSF 2)
HAVE FUN

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Không hề có ý định trước nhưng hôm nay lại có dịp đi Best Buy nên mình mua luôn món này. ^^

_ Dùng 3DS XL quen quá rồi, vừa chuyển 2DS đã hơi bị sốc trước màn hình khiêm tốn của máy. Màn hình nhỏ lại làm cho tầm nhìn trong game xa hơn hơi khó thích nghi.

_ Kết quả ghi nhận sau khi cùng chơi thử RE: Revelations và RF4: rất ngạc nhiên khi 2DS có khả năng hiển thị game sáng hơn 3DS XL thấy rõ.

_ Không có 3D đương nhiên không tránh khỏi việc game chịu cảnh răng cưa. Nhưng thật sự chất lượng đồ họa none 3D của 2DS không quá kém như mình nghĩ. Phải nhìn tỉ mỉ mới thấy được sự khác biệt giữa 2DS và 3DS XL (lúc không bật 3D).

p/s: Dự định mua về cho đứa cháu trai chơi nên lấy màu xanh và cũng không nhìn sản phẩm theo hướng quá khắc khe. Nói chung cảm thấy 2DS có tương lai lắm.

Sửa lần cuối:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Lâu rùi không show hàng. :D Đợt trước có cái Pokémon Limited mà lười chụp quá nên thôi. Đợt này về cái Zelda 3DS XL đúng sở thích của mình nhất nên phải chụp hình lưu lại. Pokémon 3DS XL hệ US rùi nên mình quyết định mua Zelda 3DS XL hệ EU cho nó khỏi bị trùng. Cuối cùng cũng được sờ vào cái mà mọi người hay gọi là "hai tay hai súng" :)). Đây là mẫu máy 3DS XL Limited đẹp nhất mình từng thấy. ^^

Hộp Châu Âu nhỏ nhưng vuông hơn, rất là dễ thương, hộp Zelda nên chia 2 tông vàng, đen luôn, tuyệt đẹp. Tiện thể khoe luôn con fig Ganondorf của mình, cũng là hàng limited lun, lấy trong bộ Wind Waker của Wii U. ^^ Con Link thì vác trong bộ một mớ lỉnh kỉnh các nhân vật game Zelda ra.

Giờ thì mở cái hộp vàng đen ấy ra nào.

Cận cảnh của máy nè. ^^ Lớp vỏ có chất lượng hết sức tuyệt vời luôn. Phủ sơn kim loại vàng đồng như là Tri-Force ấy, sờ vào mát lạnh. Nhìn rất là sang trọng.

Mặt lưng là màu đen của thế giới đối lập như trong game ấy. Tất nhiên là cũng có in hình Tri-Force ngược luôn. Và mặt này cũng được sơn kim loại nhám nhám nhé.

Quay lại mặt trước 1 cái nữa. ^^

Bên trong phủ sơn kim loại vàng đàng hoànghết nhé, chứ không như mấy mẫu Limited khác bên trong vẫn là lớp nhựa thường của 3DS XL. Điểm xuyến là dàn nút đen, góp phần trang trí lun. :D

Nhìn nguyên máy từ phía sau rất là đỉnh. Cầm chơi thì đẹp lắm. :D

Lâu rùi không show hàng. :D Đợt trước có cái Pokémon Limited mà lười chụp quá nên thôi. Đợt này về cái Zelda 3DS XL đúng sở thích của mình nhất nên phải chụp hình lưu lại. Pokémon 3DS XL hệ US rùi nên mình quyết định mua Zelda 3DS XL hệ EU cho nó khỏi bị trùng. Cuối cùng cũng được sờ vào cái mà mọi người hay gọi là "hai tay hai súng" :)). Đây là mẫu máy 3DS XL Limited đẹp nhất mình từng thấy. ^^

Hộp Châu Âu nhỏ nhưng vuông hơn, rất là dễ thương, hộp Zelda nên chia 2 tông vàng, đen luôn, tuyệt đẹp. Tiện thể khoe luôn con fig Ganondorf của mình, cũng là hàng limited lun, lấy trong bộ Wind Waker của Wii U. ^^ Con Link thì vác trong bộ một mớ lỉnh kỉnh các nhân vật game Zelda ra.

Giờ thì mở cái hộp vàng đen ấy ra nào.

Cận cảnh của máy nè. ^^ Lớp vỏ có chất lượng hết sức tuyệt vời luôn. Phủ sơn kim loại vàng đồng như là Tri-Force ấy, sờ vào mát lạnh. Nhìn rất là sang trọng.

Mặt lưng là màu đen của thế giới đối lập như trong game ấy. Tất nhiên là cũng có in hình Tri-Force ngược luôn. Và mặt này cũng được sơn kim loại nhám nhám nhé.

Quay lại mặt trước 1 cái nữa. ^^

Bên trong phủ sơn kim loại vàng đàng hoànghết nhé, chứ không như mấy mẫu Limited khác bên trong vẫn là lớp nhựa thường của 3DS XL. Điểm xuyến là dàn nút đen, góp phần trang trí lun. :D

Nhìn nguyên máy từ phía sau rất là đỉnh. Cầm chơi thì đẹp lắm. :D
NinVN về máy nhanh thế. Đẹp voãi @@

Đây là bản Zelda 3DS XL limited US nhé hú hú. Chờ mãi máy mới về. Hxhx. Bạn nào không được nhìn thấy em nó trên tay mới có thể nói là nó không đẹp bằng bản Zelda limited 3DS. Màu vàng quá đẹp. Lên ảnh không thể đẹp được như ngoài thực. Cầm máy mê li luôn T.T

Hộp máy quá gọn và đẹp :3

Màu vàng của máy cực đẹp. Xài máy ảnh cùi không lột tả hết dc vẻ đẹp của màu vàng trên máy.
Phải nói là vô cùng ưng ý với phiên bản này T.T

Chúc mừng Cho Zelda đã là Game của năm nay. Hú hú

banh_he90

Nấm bình thường
Đây là bản Zelda 3DS XL limited US nhé hú hú. Chờ mãi máy mới về. Hxhx. Bạn nào không được nhìn thấy em nó trên tay mới có thể nói là nó không đẹp bằng bản Zelda limited 3DS. Màu vàng quá đẹp. Lên ảnh không thể đẹp được như ngoài thực. Cầm máy mê li luôn T.T

Hộp máy quá gọn và đẹp :3

Màu vàng của máy cực đẹp. Xài máy ảnh cùi không lột tả hết dc vẻ đẹp của màu vàng trên máy.
Phải nói là vô cùng ưng ý với phiên bản này T.T

Chúc mừng Cho Zelda đã là Game của năm nay. Hú hú
Ngoài game A Link between Worlds thì trên hộp có ghi "Full game download là sao vậy?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN