[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

màu xanh đen mà cũng là đồ độc à, thế thì tui cũng là đồ độc ké với nè :D. Ê hình như ông duylee có cái usb wifi phải kô >.<. Để lại cho tui được kô :(

để bữa nào rảnh show cái tủ truyện cho bác sợ lun =))
con ds của bác màu trắng đẹp quá, nhìn mê li, giờ nhìn con màu xanh của em hơi tối, không có nổi => không thích lắm T_T

cái đó là broken - card reader ^_^, chứ em kh6ong có usb wifi ^_^

nhìn phòng của các đại gia làm đàn em sợ quá,toàn hàng khủng à,bác duyleekun cho em hỏi cái slimfit 29 inch bao tiền thế bác ,em nhìn ghiền quá cái đấy chơi với xbox360 thì cũng đc đấy nhỉ

Huydinh83

Siêu Admin
mới sắm thêm cái NDS lite màu hồng +r4 :D, về chế thêm cái skin pucca đẹp khủng khiếp :D

buồn tình làm thêm cái skin starcraft oai cũng khủng khiếp.

espeon

V.I.P Member
Skin vỏ cho cái NDS bác làm kiểu gì đấy?

Hỏi câu ngoài lề tí: Bác mua R4 ở đâu đấy? Tổng cộng bác có mấy cái NDS lite dịa?

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
đoán nè, 3 cái đúng hem? Cái skin SC đẹp dữ, lại còn R4 ver eng nữa chứ, em vẫn phải xài ver china vì không dám hàn cái bridge =((
R4 thì hỏi sếp Bảo ý, kô thì ra mấy cửa hàng chuyên bán console đó, giờ họ cũng bán R4 roài

Huydinh83

Siêu Admin
báo cáo là cái NDS lite hồng tại hạ mua cho dợ xài. cái màu đen skin starcraft mới của tại hạ.Bác Espeon hỏi skin vỏ là sao ạ. Nếu hỏi về skin R4 thì xin thưa là tại hạ xài công cụ hết sức thô sơ và đơn giản, đó là Paint của Window.Nếu hỏi skin của NDS thì xin thưa là tại hạ cũng dùng công cụ thô sơ và đơn giản là kéo, thước, và bút chì.
@Nobita: cả 2 đều là R4 đó chứ đâu có cái nào SC đâu
tiện thể báo cáo cả nhà em có 3 cái NDS cả thảy, 2 cái lite 1 cái fat :D
tiện thể khoe lun :D

đoán nè, 3 cái đúng hem? Cái skin SC đẹp dữ, lại còn R4 ver eng nữa chứ, em vẫn phải xài ver china vì không dám hàn cái bridge =((
R4 thì hỏi sếp Bảo ý, kô thì ra mấy cửa hàng chuyên bán console đó, giờ họ cũng bán R4 roài
Vẫn còn run tay à =)), cẩn thận chút thì con đó cũng kô chết đâu :-"

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN