[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

hic nhầm tí thui mừ ! bây giờ ds màu trắng hoặc đen dán skin mới đẹp chứ mấy màu khác thì để naked còn hơn !
P/s : pin đỏ lòm có sao đâu trời ==' tui chơi đến lúc nó tự tắt phụt 1 cái mới đi sạc cơ !

vodoi_em

Nấm nhỏ
hic nhầm tí thui mừ ! bây giờ ds màu trắng hoặc đen dán skin mới đẹp chứ mấy màu khác thì để naked còn hơn !
P/s : pin đỏ lòm có sao đâu trời ==' tui chơi đến lúc nó tự tắt phụt 1 cái mới đi sạc cơ !
sai. DS màu đen dán skin đẹp hơn nhiều, ko tin bạn có thể ra đi dán thử máy đen, dán skin FF12 or skin Tranformer sẽ hiểu ngay

espeon

V.I.P Member
Mà lúc chờ đợi nó tắt phụt hồi hộp lắm. Nhất là chơi game RPG. Cứ xong 1 battle là phải save game sợ nó tắt :))

pà con chuẩn bị đón xem sẻies ảnh đồ trụy nhất từ trước đến h trên nintendovn

Nintendo DS vs O2 Cocoon trai tài gái sắc! cần host up ảnh nhanh và tốt;)

sai. DS màu đen dán skin đẹp hơn nhiều, ko tin bạn có thể ra đi dán thử máy đen, dán skin FF12 or skin Tranformer sẽ hiểu ngay
thì tớ nói là trắng hoặc đen mà .
hehe mới tập chơi FF mà thấy chán wá chỉ có cái revenant wings chơi theo kiểu chiến thuật mới hay ! mà có ai cho tớ xin cái list game wii kết nối dc với ds cái !
To Luker : đỏ đen đẹp ở cái màu đem dán skin thì nó lại giống giống với ds màu thuần khác rùi .

espeon

V.I.P Member
kun20 nói:
hehe mới tập chơi FF mà thấy chán wá chỉ có cái revenant wings chơi theo kiểu chiến thuật mới hay !
Nói câu này là bạn đã chạm phải mấy chục triệu fan FF trên thế giới :))

FF nổi tiếng với turn-based role playing thì bạn bảo chán :|

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Uh,nhiều mẫu lắm :">,mà cái của em đẹp không :D.Lý nam đế đấy,cái cửa hàng bé bé :x.dán may là 90k.xem bên mục quảng cáo ấy anh :D.

@Nclubboy:Tớ không có tí hoa tay và rất vô duyên với mọi thứ gọi là art nên đành đi mua thôi :|.
@hung195:Theo các bạn ở HCM thì có Halo và Hiệp Lực đấy :D.
@:Boyson5012:Bạn tìm ở phần quảng cáo để hỏi :D.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Wow, Miles có bộ skin đẹp ghê :x, không ngờ gamescenter lại có mấy skin loại này đấy, biết vậy mình cũng bắt chiếc dán sớm :(

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Híc,bắt tay cái anh Nô :D.Es bảo Doraemon anime không đẹp. Em thì thấy Doraemon là đẹp rồi.Anh tớ mua tấm rồi về nhán dán thêm đằng trước thôi,vẫn đẹp ;)).Tên em đang bị Ashey rút gọn còn Es :|.Chứ ai có trình như bác Huy mới siêu :D.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN