[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Pico

Nấm nhỏ
Mình chưa chơi 3ds lần nào, cái đầu tiên là XL màu xanh. Chơi XL lỡ rồi nên nhìn màn hình 3ds ko đc vừa mắt cho lắm.:-B Nhưng công nhận là 3ds đường nét bóng bẩy hơn thật. Nếu thời này mình con đi học thì chắc chắn sẽ thủ 1 em 3ds về diếm dưới hộc bàn mà chiến :)).

beurney

Nấm bình thường
Xin chào tất cả các bạn ^_^ hôm nay mình tiếp tục post hình 2 máy 3DS phiên bản Zelda mà mình mới truy lùng ra được. Mời các bạn xem ảnh để hòa cùng niềm vui với mình.

cá nhân mình thích 3DS Origin hơn vì vỏ bóng phủ nhựa rất sang trọng, cầm vừa tay. còn với 2 màu sắc của 2 máy limited này thì mình vẫn thích Origin hơn vì có những logo và viền rất đẹp, máy là màu đen tuyền, ko như màu đen xám lông chuột ở bản thường, điều này gây ấn tượng cho mình vì hồi đó mình rất thích DS Lite màu đen

ko còn dám tự nhận mình là fan Nintendo nữa, vì tử nhỏ đến h chưa bao h chơi bất kỳ 1 bản Zelda nào :( kể ra thấy quê quê -,- nhưng cái duyên của 1 fan Nintendo vẫn tìm thấy được 2 phiên bản tuyệt đẹp của huyền thoại Zelda

máy 3DS của mình ^_^

cuối cùng là túi xách dành cho 3DS, chất lượng sản xuất của Mỹ, đường chỉ tinh tế, kiểu dáng rất năng động phong cách

có thể đựng 2 3 máy 3DS và xạc chung

ngoài ra còn 1 ngăn dưới cùng dùng để đựng game card

hẹn gặp lại các bạn ở dịp sau :D
nhìn không biết nói gì hơn (quá đẹp ,quá tuyệt )

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Thay mặt nShop, ABra post cái này với mục đích khoe hàng trắng trợn. He he he. Bộ Develop kit của Nintendo 3DS. đảm bảo hàng độc, không phải ai cũng có. ^^ Độ hiếm thì chắc mình cũng không cần quảng cáo thêm. :D (Có chụp so sánh với mẫu máy thường) Chắc phải chuẩn bị làm game 3DS thoai. ^^

Cầm trên tay mà thấy rất cứng chắc, lớp vỏ cũng đẹp hơn hẳn các mâcu máy bán đại trà. Tuyệt vời luôn.

Sửa lần cuối:

banh_he90

Nấm bình thường
Thay mặt nShop, ABra post cái này với mục đích khoe hàng trắng trợn. He he he. Bộ Develop kit của Nintendo 3DS. đảm bảo hàng độc, không phải ai cũng có. ^^ Độ hiếm thì chắc mình cũng không cần quảng cáo thêm. :D (Có chụp so sánh với mẫu máy thường) Chắc phải chuẩn bị làm game 3DS thoai. ^^

Cầm trên tay mà thấy rất cứng chắc, lớp vỏ cũng đẹp hơn hẳn các mâcu máy bán đại trà. Tuyệt vời luôn.

Cái này có chơi region-free được không ta?

Wolverine

Nấm nhỏ
Mang máy và hình đến cửa hàng, bọn nó có sẵn hình nắp máy xl trên máy rồi vì có mấy người làm trước rồi, nó sẽ ghép cái hình mình chọn vào cái nắp máy có trên máy nó xem mình có vừa ý không, chưa vừa ý thì cả 2 bên cùng ngồi chỉnh đến khi nào mình đồng ý thì nó in ra rồi dán vào máy cho mình. Hôm nay mang máy đến thì mình là người đầu tiên làm cho 3ds thường nên mất thêm công đoạn đo kích thước máy nữa.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN