Softmod 4.3 cho Wii USA § Pal

Cửa hàng game Nintendo nShop

Rất cám ơn bạn lanbe2007 post bài hướng dẫn này. Mình có người chị bên Úc về cho một máy Wii và máy đã up lên 4.3E. Mình cũng muốn softmod để chơi game trên ổ cứng gắn ngoài, nhưng mình không tìm được đĩa gốc Indiana Jones Original Adventures. Bạn nào có thể cho mình mượn hoặc thuê lại đĩa đó được không? nếu tiện thì giúp mình mod lun, mình sẽ hậu tạ lại. ^^ đang muốn mod để chơi vài game. bạn nào có đĩa giúp mình hen. Mình ở HCM - Gò Vấp. Thanks.
sdt của mình là 0907027219 - Lợi
email là loi.thangnguyen@gmail.com

à tại sao các WAD của tớ chạy được thì phải có SD trong khi ngoài Halo làm cho tớ thì không cần Sd vẫn có thể vào USB Loader và Neo Gramma

Wii đen vẫn softmode được bình thường. Mình vừa softmode (hackmii 0.8) theo hướng dẫn ở trang
http://www.wiihacks.com/recommended-faqs-guides-tutorials-only/66601-4-3-softmod-guide.html
và đã thành công.
chùi ui Cảm ơn nhiều mình kg biết là Yu-Gi-Oh! 5d's Wheelie Breakers nó crack được wii chắc đặt trò này mua trên ebay 25e thui chứ cái trò Indiana Jones nó mắc khủng khiếp mà ở ngoài giờ nó hết bán đĩa này rồi

chùi ui Cảm ơn nhiều mình kg biết là Yu-Gi-Oh! 5d's Wheelie Breakers nó crack được wii chắc đặt trò này mua trên ebay 25e thui chứ cái trò Indiana Jones nó mắc khủng khiếp mà ở ngoài giờ nó hết bán đĩa này rồi
Mình có đĩa gốc Indiana Jones Original Adventures hệ US mới mua chỉ có 17$. Bạn nào cần pm mình sẽ cho mượn.

Ngoài hai disc trên !

wow cuối cùng cũng mò ra cho version 4.3 . Cám ơn các bạn nhiều ! sao đĩa Indiana Jones của bạn rẻ vậy ! mình thấy trên amazone.com và ebay.com bán tới tầm 150-190 euro đó ! ( chắc đang hết hàng cho lên bán mắc ) còn đĩa Yu-gi-oh bán cũng tầm 100 - 150 euro đó . Bạn may mắn khi mua được giá 17$ đó ! Giờ mang lên ebay bán chắc cũng được tầm hơn 120 $ . Mình mới mua được Yu-Gi-Oh! 5d's Wheelie Breakers trên ebay giá 99 euro . Đúng thiệt là đắng !

wow cuối cùng cũng mò ra cho version 4.3 . Cám ơn các bạn nhiều ! sao đĩa Indiana Jones của bạn rẻ vậy ! mình thấy trên amazone.com và ebay.com bán tới tầm 150-190 euro đó ! ( chắc đang hết hàng cho lên bán mắc ) còn đĩa Yu-gi-oh bán cũng tầm 100 - 150 euro đó . Bạn may mắn khi mua được giá 17$ đó ! Giờ mang lên ebay bán chắc cũng được tầm hơn 120 $ . Mình mới mua được Yu-Gi-Oh! 5d's Wheelie Breakers trên ebay giá 99 euro . Đúng thiệt là đắng !
Amazon.com bán Indiana Jones Original Adventures hệ US chỉ có 17$ mà. http://www.amazon.com/Lego-Indiana-Jones-Nintendo-Wii/dp/B00104KJ4M/ref=sr_1_1?ie=UTF8&qid=1294623760&sr=8-1

Mình có đĩa gốc Indiana Jones Original Adventures hệ US mới mua chỉ có 17$. Bạn nào cần pm mình sẽ cho mượn.
bạn ơi có thể cho Nhi mượn đĩa gốc đó được không ,có j Nhi cảm ơn và hậu tạ nha,bạn liên lạc hay nhăn tin sdt:0988306623 tên Nhi ,mình sẽ gọi lại ,cho hỏi bạn ở đâu vậy,Nhi ở Tân Bình Hồ Chí Minh,mình cần gấp cảm ơn bạn nhiều.

Bạn đã mượn hoặc thuê được đĩa Wii gốc chưa, nếu có thì share cho mình đĩa hoặc địa chỉ thuê nha! Thanks in advance!

Chào các bạn
Mình ở bên Nhật vừa mua 1 con wii đen FW 4.3J
Theo như hướng dẫn thì không softmod được
Mua đĩa gốc thì tốn tiền quá
Phải chờ hả các bạn, có giải pháp gì không, xin giúp đỡ

Required
One of the following games is required if on 4.3 firmware.
- Super Smash Brothers Brawl, US/Japanese Wii's ONLY.
- Lego Indiana Jones, US/Europe Wii's ONLY.
- Yu-Gi-OH 5D's Wheelie Breakers, All Wii's.
- LEGO Batman, All Wii's.
- LEGO Star Wars, All Wii's.
Chà...
kiếm đâu ra mấy cái đĩa này
lại phải mua rồi :sorry[1]:

Game gốc ở VN thì khó kiếm lắm, nếu ko an tâm thì cứ đem ra shop làm :D
Mình cũng vừa làm cho khách 1 con 4.3E màu đỏ :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN