Sói và Thỏ - Hard Version

Cửa hàng game Nintendo nShop

BubbleHead

Nấm bình thường
mãi mới lết chân dc vào forum :-< k b' bh đã ổn chưa hay vẫn 504 như trc nữa :< nếu ổn r thì bắt đầu chém thôi =))

NintendoDS

Nấm nhỏ
Thực ra mình tham gia với mục đích khích động và phá quấy,chia buồn :)).
Trích nguyên văn của ku Mile . Rất có khả năng gâu ác cho chú này làm thỏ đặc biệt , mà đã là thỏ đặc biệt thì rất có khả năng chọn sói . Nhưng mình lại thấy thích thích vote cho Luigi's . Chậc ... mình mà vote ku mile sẽ sinh ra thế hòa 2-2 , vote cho ku Luigi's thì lỡ ku mile nó là sói nó siết mình chết ...Ta phải làm sao đây , aaaaaa

BubbleHead

Nấm bình thường
Trích nguyên văn của ku Mile . Rất có khả năng gâu ác cho chú này làm thỏ đặc biệt , mà đã là thỏ đặc biệt thì rất có khả năng chọn sói . Nhưng mình lại thấy thích thích vote cho Luigi's . Chậc ... mình mà vote ku mile sẽ sinh ra thế hòa 2-2 , vote cho ku Luigi's thì lỡ ku mile nó là sói nó siết mình chết ...Ta phải làm sao đây , aaaaaa
cậu có b' là câu này dc post trc khi đủ ng chơi k =)) ? còn chưa chọn ai là sói lẫn thỏ mà =))

NintendoDS

Nấm nhỏ
Thì thế mới nói ,rất có thể gâu_Ac chọn ku mile vì ku mile sẽ tham gia với mục đích kích động và phá quấy , cơ hội go_arc cho ku mile làm thỏ đặc biệt cao hơn mấy ku khác , chưa kể lần này có mấy người mới , khá lơ tơ mơ về phiên bản nài --như tớ :)), gâu_ac ngu gì để cho soi+ tho đặc biệt là mấy cu này , phải là 1 vài bác khá lão luyện chứ nhờ :)) \m/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN