Hành động Solatorobo: Red The Hunter

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hmm, nếu có ai patch đựoc thành công và lấy đc cai mặt dây chuyền ở trong phòng có đèn đỏ thay vì nó hiện chữ :you found nothing" thì các bạn vui lòng up file rom đi nhé :eek:
^ cái đó chắc là AP, còn lúc chơi bản J mình vẫn lấy đc bt mà :eek:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Theo yêu cầu nhiều bạn ko patch dc ROM nên mình đã up rom patch sẵn đầu bài.

Các bạn hãy xem danh sách FC play dc và không play dc mình đã bổ sung ở bài đầu ^^

warriosbest

Banned
đang n/c với npc thì bị freeze - hóa ra là do cái FC hay cái micro SD của mình:em39:

chơi cái này lại nhớ lại steambot :em06:

art : 9,5/10
gameplay : 7/10
sound : 7/10 - chả hiểu sao nghe cứ rè rè 0_)

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
game này hay quá, âm thanh cũng hay nhưng mà tiếng bước chân của con robot hơi to, át hết tiếng nhạc :(
chơi cái này lại nhớ đến dòng dothack với cả hack G.U hồi xưa trên PS2 :rolleyes[1]:

warriosbest

Banned
game này hay quá, âm thanh cũng hay nhưng mà tiếng bước chân của con robot hơi to, át hết tiếng nhạc :(
chơi cái này lại nhớ đến dòng dothack với cả hack G.U hồi xưa trên PS2 :rolleyes[1]:
Steambot chứ 0_) chắc chưa chơi roài =)) - hay lại nhớ đến vụ lái motor ở HACK G.U à :rolleyes[1]:

âm thanh bật max volume mới thấy nhược điểm 0_0 - đc cái graphic 9,5/10 \m/ còn gameplay thì vẫn theo 1 mô típ :rolleyes[1]:

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Steambot em chưa chơi bao giờ, nhưng nhớ nhất dothack với hack//G.U vì cũng của Bandai với Namco, cái kiểu âm nhạc, đồ họa thì cũng đẹp, tuy không bằng hack nhưng cũng có cái gì đấy quen quen, như phong cách của hack.

công nhận là art đẹp thật. ngang ngửa hoặc có thể hơn cả Golden Sun
nhưng với dung lượng thế này thì chắc game cũng ngắn :cray[1]:

Sao mình down rom về thì ko phải tiếng anh vậy, mình đang sài AKAIO 1.8.7 trên máy ds lite, hong hiểu lun...
kiểm tra phần ngôn ngữ của máy xem :myemo0130:

ansonhai

Thành viên lâu năm
Đến hôm nào mới cho download thêm nhiệm vụ nhỉ? Hình như ở bên Nhật download thêm được 12 quest (trong 12 tuần - mỗi tuần 1 nhiệm vụ mới).

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
em nghĩ là game vừa ra thì làm sao có nhiệm vụ download về đc
chắc phải đợi, sáng nay em thử mà không hiểu sao không đc, bấm quest download xong rồi, ra tìm quest list vẫn thấy trắng trơn
có lẽ đợi mấy hôm nữa sẽ có thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN