Đua xe Sonic & SEGA All-Stars Racing

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hipi01

Nấm bình thường
bạn nói gì vậy, dslite nhận được tất cả các thẻ được mà ( trừ 1 số ) acekard và acekard2i đều nhận được mà
hì , nhưng máy DSlite của mình là trường hợp ngoại lệ , em nó xài được R4 , DSTT , EZ Flash i , còn M3 i zero với Ak2i thì ko xài được

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Cho mình hỏi 1 xíu,có bạn nào sài trên acekard2i firm 1.6 RC2 mà khi đóng nắp máy rồi mở lên lại là màn hình đen xì hok?

Có anh chị nào bik "vận hành" trò này trên R4 III ko, cách j cũng dc.
Chán đời lắm rồi cả đống trò hay mà chả chơi dc trò nào cả.:em20:
:em30:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chời ơi, bạn không thử mọi cách à, muốn chơi trên R4 thì phải có YSmenu, bạn đi tìm cái YSmenu nào cũng được, bảo đảm chơi tốt
Mediafire giải nén copy 2 file infolib, extinfo vào TTmenu của bạn nha, có thể chép thêm cái savlib vào cũng được, nhưng trên Fc của mình chép cái file này vào mỗi lần tới game nó lại đứng hình, nên mình đã xóa nó và đã chơi nuột nha

eM THỬ RỒI MÀ

---------- Post added at 11:12 AM ---------- Previous post was at 11:11 AM ----------

vào DSTT chạy mà nó báo lỗi

---------- Post added at 11:14 AM ---------- Previous post was at 11:12 AM ----------

Còn cái vụ chép vào thư mục TTMenu thì em ko hỉu.
Chép vô rối vào YSMenu mà chạy thì cái thư mục TTMenu nó biến mất.
Rồi ngồi nhìn Chịu luôn.T_T
OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA OA

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chời ơi, bạn vô máy tính, vô chỗ thẻ nhớ, tìm thư mục TTmenu, rồi copy đè 3 file này lên thôi, rồi vô chiến có gì đâu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN