Star Fox - Ngân Hà Rực Lửa

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thấy game này hay nhưng chưa ai nói gì về game này hết nên mình viết bài này để mọi người cùng thảo luận về game này.:rolleyes[1]:Mình chơi game này lần đầu nên chưa biết nhìu,nếu ai chơi rồi thì cho mình hỏi là làm sao để wa hành tinh Venom nhé, mình chơi màn này tới con boss thì thua hoài à:bye2[1]:,làm ơn chỉ mình nhé.Đây là lần đầu tiên mình post bài nên có gì ko đúng mong các bạn bỏ wa nhé>

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
Bạn có game là pro lằm rồi :myemo0111: còn thảo luận chắc hơi lâu đó đợi có nhiều ng chơi

PerfectSun

Nấm nhỏ
Đang chơi nè. Chưa chơi trên N64 nên với mình bản này hoàn toàn mới. Bay bắn đã hơn Phi Đội của VTC nhìu :bleh[1]:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Game này nhìn gameplay thấy hấp dẫn, graphics thì tuyệt nhất là cái màn có dung nham ấy ( thấy trong trailer :) ) Nhưng mới mua 1 game khác cách đây không lâu nên bây h mình không có tiền mua cái này :sorry[1]:

sanada

Banned
game này theo mình xem trên trailer thì muốn mua nhưng thuộc vào hàng thứ 4
hôm nọ nhờ ông anh ra shop mua card resident evil mercenaries nhưng kô hiẻu ông y mua kiểu gì thành samurai warriors chronicles
đầu tiên thấy ức chế nhũng càng chơi về sau càng thấy hay nhưng game ít story quá :shout[1]:

edit:đã thay đổi

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
cho mình hỏi là làm sao để wa hành tinh Venom nhé, mình chơi màn này tới con boss thì thua hoài à
Từ hôm qua tới giờ chắc hạ được nó rồi nhỉ, thôi cũng trả lời luôn vậy :D
Venom có 2 con boss, con chạy quay lưng về phía mình thì cứ bắn nát từng phần trên người nó xong rồi bắn liên tục vào đầu.
Con Andross' Robot hình cái mặt bự thì lúc nó mở miệng ra hút mình về thì ném bom vào miệng, không có bom thì thắng lại và né qua một bên, đợi nó phun mấy cái thùng ra thì bắn kiếm bom và máu, còn lại thì cứ nhắm vào mắt mà bắn
P/s: sửa lại tên topic cho nó hấp dẫn hơn :D

Cảm ơn bạn nha!Mấy bữa nay ngồi chơi máy game suốt mấy tiếng đồng hồ luôn mà vẫn ko thắng được, tới bữa nay thấy câu trả lời của bạn nên mới hạ được nè, cảm ơn bạn nhiều nha

gameboybin

Nấm nhỏ
Mình mới tậu về, mới chơi qua mission 1 mà thấy khó điều khiển thế nào ý. Đây là lần đầu mình chơi Star Fox, chưa chơi game này bao h

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN