Starter Gen V đã lộ diện ^^

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Trong 3 con nhìn hình tới giờ thì chấm con cá heo với con rắn, giờ ngồi đợi hình ảnh đầy đủ. Mà quan trọng là những con còn lại ra sao cơ, chứ nhiều lúc Abra thấy mình cũng đâu có trọng dụng bộ starter. :)) (trừ gen 1, bất ly thân lun) ^^

P.S: có khi nào con rắn tiến hóa thành dạng Levithan, chuyển xuống nước sống. Còn con có heo mọc chân leo lên bờ không nhỉ. =)) Con cây thì miễn ý kiến, thiếu điều mọc cánh bay lên cây sống thật thui. =.=

Chắc con nai tiến hoá sẽ mọc thêm cánh :x, và hệ của nó sẽ là Grass/Flying :P
Kì này toàn thú 4 chân thôi, không có con nào tiến hoá đi = 2 chân cả =((

-C.f0restwOw-

Nấm nhỏ
Chắc con nai tiến hoá sẽ mọc thêm cánh :x, và hệ của nó sẽ là Grass/Flying :P
Kì này toàn thú 4 chân thôi, không có con nào tiến hoá đi = 2 chân cả =((
Có con Cá Heo không có chân nào kia kia :))
Rắn cũng làm gì có chân nào :)) Mình chỉ mong con rắn tiến hóa lên đẹp như con Milotic :x:x:x
Con cá heo chắc sau mọc thêm sừng :)) thêm vây....
Còn con Cây thì mình nói thật... hệ câu Starter chưa bg mình dùng hệ Gr:em27::em27:ass.....

Nhầm nhọt tí, lo nhìn con nai mà quên 2 con kia :em27:
Trước giờ mình cũng chẳng thích xài starters hệ Grass, mình chỉ toàn dùng hệ Fire thôi tại lúc đầu mạnh, có bộ skill tốt :x

NintendoDS

Nấm nhỏ
pokemon càng ngày càng giống đv thế giới minh và càng ngày có vẻ càng xấu đi hay sao ấy , em chỉ thích pokemon bản RED thôi , nhìn mà thấy thân thương quen thuộc làm sao ấy , không có cầu kì tinh vi như mấy con hiện giờ .

gameboy89

V.I.P Member
Con ở giữa trông giống jun lửa ra fết ấy nhỉ :em12:, con Nai hệ lá vòng tròn lá chuyển xuống mông thay vì đeo ở cổ như con Chikorita :)), Con cá tiến hóa lên chắc to lắm => Có khả năng to như cá voi :em33:, có khi tiến hóa lên thành rồng nước cũng nên....ehe :em11:

Zephyr

Nấm bình thường
Nếu mọi người để ý kỹ sẽ thấy con rắn trông giống như con Charmander bị gãy hai tay 2 chân :D

ratmoonser

Thành viên lâu năm

Giống từng chi tiết một ở hình trên. Thậm chí cả thời gian 8-} Fake chăng? 8-}
thôi rồi cậu này nói mới để ý :)) !!!! Các cậu nhìn kĩ hình bên ngoài khung bị nhòe trong khi 3 con starter lại ko bị nhòe và chứ thớt là 1 người viết 3 bài :)) !!!! Chúng ta đã bị lừa tình 8-x8-x8-x

QUên để ý, trang chủ của Pokémon là gì vậy ? Mới lên pokebeach sao không thấy giới thiệu mấy kon này =.='. Bị lừa tình à ....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN