3DS Story of Seasons (Harvest Moon thực sự)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thực sự dù có chơi bao nhiêu bản thì vẫn ko thể nào so sánh bằng bản Harvest Moon: Friends Of Mineral Town trên GBA :'(. Càng về sau thấy nó ko còn đc hấp dẫn như trước nữa. Mong là bản này sẽ vực dậy đc ham mê
Mong 10/3 là ngày phát hành chính thức chứ mình chờ ko nỗi nữa rồi 8-x. Các fans HM có đồng ý với mình kooooooo :D

Thiên Yết

Nấm bình thường
Thực sự dù có chơi bao nhiêu bản thì vẫn ko thể nào so sánh bằng bản Harvest Moon: Friends Of Mineral Town trên GBA :'(. Càng về sau thấy nó ko còn đc hấp dẫn như trước nữa. Mong là bản này sẽ vực dậy đc ham mê
Thời harvest moon gba ra người ta chơi ầm ầm bình luận mấy trăm trang, mỗi lần muốn kiếm thông tin gì là tìm lòi con mắt, thèm cảm giác bàn luận sôi nổi lúc ấy quá :(, mấy bản trển 3ds ra nói chung cũng có tiến bộ hơn rồi, hi vọng bản này sẽ hay hơn nữa.

Thời harvest moon gba ra người ta chơi ầm ầm bình luận mấy trăm trang, mỗi lần muốn kiếm thông tin gì là tìm lòi con mắt, thèm cảm giác bàn luận sôi nổi lúc ấy quá :(, mấy bản trển 3ds ra nói chung cũng có tiến bộ hơn rồi, hi vọng bản này sẽ hay hơn nữa.
Hồi đấy cứ phải tụm năm tụm bảy lại kháo nhau mấy cái trick, tip cua gái rồi event các kiểu. Có thằng nào biết cụ thể đâu. Lên mấy forum thì thôi rồi, um luôn. Ai cũng háo hức chia sẻ, hỏi đáp. Giờ thì toàn ngồi gu gồ gõ gõ. Hóng bản này từ hồi trailer. Hóng còn hơn New Begining nữa

Nhớ hồi ấy còn nhỏ chơi chung với cô bé hàng xóm 2 đua ngồi chơi rồi tự mò ra nhìu cái hay . Bản friend of mineral town thần thánh .

Kurogane

nWriter
Trước chơi bản đó trên PS1, nông dân cày cuốc dữ quá mà 1 ngày phải ngồi 30-40' để làm hết mọi việc và ko còn thời gian để nói chuyện với hàng xóm, chủ yếu nghe nói là mọi giống cây trồng đều 999 thì sẽ được unlock giống cây mới (hình như là cây dâu tây) hay danh hiệu gì đó thì phải.

0902070937

Nấm nhỏ
bên pokemon hay có remake với đồ họa đẹp hơn, phát huy những tinh túy của gameplay cũ và kết hợp vs cái mới. mong là hm cũng được remake như thế :x mình trông chờ 1 bản fomt trên nền 3ds

Ger Japa

Nấm nhỏ
Không thể tin được là ngày mai ra game rồi! Hóng game về VN quá. @devil6002 ơiiiii chắc là chiến chứ nhỉ? :3
P/S: Ger mới chuyển vào SG đó hehe.

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
Trời, sao ko bạn, nhiều lắm chứ. Cả ở VN cả trên thế giới nữa, ko thiếu người để thảo luận. Hóng quá đi không biết khi nào game mới về haizz.
Ý là thảo luận sôi nổi trên đây nè, đã lâu lắm r k thấy ai bàn luận game nữa...cơ mà s mình vẫn thích phong cách 2d hơn 3d, thích bản grand bazzar nhất...đợi rom chắc mòn mỏi :v

anminh

Nấm bình thường
Ý là thảo luận sôi nổi trên đây nè, đã lâu lắm r k thấy ai bàn luận game nữa...cơ mà s mình vẫn thích phong cách 2d hơn 3d, thích bản grand bazzar nhất...đợi rom chắc mòn mỏi :v
Rom chả ra từ hôm kia rồi còn gì, đang chơi ầm ầm đây. =))
Mà ai chơi add FC mình nha.
Add xong thì inbox mình add lại, tại mới đổi XL rồi. :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN