[Stuff] Doaemon đi lại trên nàm hình điện thoại :D (dành cho máy nokia chạy hệ điều hành s60)

Cửa hàng game Nintendo nShop

[Stuff] Doaemon đi lại trên màn hình điện thoại :D (dành cho máy nokia chạy hệ điều hành s60) Đã có hình minh họa :D

Các bạn hãy dùng trình duyệt wap của điện thoại để vào trang http://viettel.wen.ru/soft/s60v2/3.htm Sau đó bạn tìm đến ứng dụng DORAEMON.V.1.12.sis 29,4kb (thứ 4 từ trên xuống) để tải về và cài đặt rồi reset lại máy và taaadaaa....... đô rê mon đang đi lại trên màn hình của bạn kìa :yahoo[1]:. Vì đây là ứng dụng chứ không phải hình ảnh nên bạn vẫn có thể cài hình nền bình thường và đô rê mon sẽ đi lại ở phía trước \m/ Ngoài ra ở trang web này còn có rất nhiều ứng dụng hữu ích khác cho điện thoại của bạn.
Lưu ý: nếu sau khi cài đặt và reset máy mà không thấy đô rê mon đi lại thì có nghỉa là máy bạn cần cài đặt nền Python cho máy. Bạn có thể tìm thấy soft này ngay tại trang web này, hình như ở trang 2 hay 4 gì đó. Nó có tên kiểu như là Python và modul cho s60 hay đại khái thế.

Bác nào thấy hay thì thanks em phát nhé ;)) Chúc vui vẻ.

Và dưới đây là 1 vài hình minh họa:

+ 1 chú nè:

+ 2 chú nè:

+3 chú nè:

+ Cả đàn luôn nè :em35:

6680 dùng là chuẩn không cần chỉnh luôn :yahoo[1]: Mấy bác chờ chút em up hình lên bây giờ đây. Đã có ai cài được chưa thế.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN