3DS Style Savvy: Fashion Forward

Cửa hàng game Nintendo nShop

Lovely Boy

Thành viên lâu năm
Style Savvy: Fashion Forward

Style Savvy: Fashion Forward là một trò chơi tập trung vào yếu tố thời trang với sụ tùy biến rất lớn. Game cho phép bạn thể hiện phong cách của mình và thống trị thế giới thời trang với 5 nghề nghiệp khác nhau. Bạn có thể quản lý cửa hàng của riêng mình, thiết kế quần áo cho các tín đồ thời trang, tạo ra phong cách mới, nắm giữ nghệ thuật trang điểm, hoặc thậm chí là trở thành một siêu mẫu.

Trò chơi từng được phát hành dưới cái tên Girls Mode 3 trên máy 3DS ở Nhật khá lâu, nhưng mãi mới được mang đến khu vực Bắc Mỹ vào ngày 19/8 tới đây. Bạn sẽ khởi đầu là một stylist ở thành phố Beaumonde và từ từ tạo dựng các mối quan hệ với người xung quanh, cũng như xây dựng sự nghiệp của mình. Style Savvy: Fashion Forward có hơn 19.000 trang phục, phụ kiện khác nhau mà bạn có thể thỏa sức khám phá, kết hợp, đắm chìm. Không chỉ vậy, bạn còn có thể tận dụng chức năng kết nối amiibo để lấy thêm các trang phục mang chủ đề riêng như Mario, Zelda, Samus...

Đây là một trò chơi mà các bạn yêu thời trang không thể bỏ qua. Bản demo của game sẽ có vào ngày 4/8 trên eShop 3DS.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN