Summon night twin-age

Cửa hàng game Nintendo nShop

login721

Nấm nhỏ
Gì dễ chơi gì ? Tui phải đánh mấy chục lần với cái ông chú của Reiha với thằng nhóc gì gì ấy quên tên mất rồi. Aldo thì phải( Ừ ừ tên gì cũng đc). Đánh mấy chục lần mới giết đc ổng luôn đó chứ. Trên 10 lần thì phải 8-}
Khó hay không là do lúc đánh mình điều khiển char nào ....Phần lớn mình điều khiển đứa con trai, một số boss khỏe thì mình điều khiển đứa con gái buff hp liên tục ....
(không nhớ tên nhân vật là ji` :( )

Phá băng mất 10h39phut :D

game wa dễ, chú em kia chắc còn ít tuổi nên tay nghề chưa cao, đã chơi wa nhiều loại Rpg thi game này độ khó quá ..... pèo, dc cai hình ảnh đẹp và kiểu chơi mới lạ

gameboy89

V.I.P Member
Vừa down lại game này beat lần 2, trước chơi hok hiểu sao cái skill cuối rank 11 hok ra :-/, nghe nói nói chuyện với 1 trong 2 đứa nv chính sau mỗi đêm là unlock đc rank đó :-? (bí wa' thì sau này hack cho ra rank 11 ;)))

- Chơi lần 2 nghiệm ra cách đánh boss hiệu quả, kể cả team 2 đứa :)), gặp boss tăng att hoặc def, dùng đứa con trai táng thật lực cái skill kiếm rank 7,8 ji đó nó cho từ đầu => hết mana, chuyển típ sang đứa con gái táng skill nhiệt tình + bơm máu cho thằng kia........Đứa con trai hồi mana xog lại chuyển táng skill típ :em17:, đem quái theo ng`summon liên tục :)>-

- Bọn máy điều khiển nhân vật để ý, bọn nó xài skill rất khiêm tốn :)), dùng cách này mình hạ ôg chú của Reiha chỉ = 2 đứa, hok cần thằng dương thần :em11:, chỉ có 2 đứa nên exp dồn vào tăng rank có 1 đứa lên nhanh hok phải chia sẻ cho thằng thứ 3 làm ji :em33:

P/s: Bản Summon night X sao nó hok để kiểu gameplay như thế này phải hay hok nhỉ :-?, tự nhiên lại chuyển thành RPG - turnbase :(

dòng Summon Night original là turnbase mà, chỉ có mấy bản trên GBA và bản Twin Age này mới là cách chơi mới thôi

gameboy89

V.I.P Member
Lạ thật max rank 4 rùi nó cũng hok tự lên rank 5 :-/, down hack về unlock lên rank 5 luôn, nhưng cái skill rank 11 cũng hok đc unlock chả hiểu sao, ức wa' chỉnh hack lên lv 99 cũng hok unlock đc skill rank 11, kỳ gê 8-}

- Trước nhớ unlock đc nó ra cái skill có đoạn trailer đẹp fết, vậy mà h` lại hok làm đc, nản, bật hack vào lùa hết quái :em33:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
để học được mấy skill cuối thì GB phải học hết mấy chiêu ở trên đã, với nhân vật nữ thì học hết phép của 1 thuộc tính nào thì sẽ mở được phép cuối thuộc tính đó, không cần học cái tăng sức đề kháng
còn nhân vật nam thì học hết phép của 1 vũ khí thì mới mở được skill cuối của vũ khí đó, nếu học hết 3 skill cuối thì sẽ mở đến skill đặc biệt

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
GB để ý thì mỗi skill sẽ có một liên kết với những skill khác đấy, muốn học skill nào thì dò theo liên kết đó để học những skill tương ứng, chỉ cần được lv 1 là đủ rồi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN