Super Robot Taisen K

Cửa hàng game Nintendo nShop

có mấy lần ra đòn tự nhiên đánh được 2 con địch 1 lúc ( 2 con địch mà dính liền với nhau ý), rùi lần sau đánh lại chỉ đc 1 con, k bít là do cái j vậy bạn ơi?

combo attack skill :|
nếu pilot có skill này và đứng solo thì cứ 1 lv attack combo anh sẽ đánh được 1 team
còn nếu đứng chung với bồ thì ko xài được cái này

nhưng mà cũng con robo đó, lần trước đánh đc 2 con ,mình thấy lạ nên lượt sau cũng dùng con đó đánh lại lần nữa nhưng chỉ đánh được 1 con, vậy là sao hả bạn? với lại kĩ năng đó hình nó như thế nào vậy bạn, để mình bít con nào có cái đó

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
kĩ năng đó là của chiêu, phải dùng đúng chiêu đó đánh vào 2 con liền nhau (không phải chéo), nếu 2 con 1 con ở mặt đất 1 con trên không thì sẽ không dùng được

ngoài ra cũng tùy thuộc vào pilot, nếu pilot có skill đó thì mới có thể ra được, nếu skill cao thì có thể combo >3 con một lúc

cho tớ hỏi chút ,đến chap 24 đánh cái con80k hp, đánh chết thì lại hồi , cả 2 con rì rì đó cứ giết nó là game over , làm sao để qua chap vậy, chỉ cho tớ với:(

màn đó đến lúc đó bạn cho con robot sừng trâu đứng sát con trùm 80k rùi đánh nó, diến ra event rùi máu nó còn 50k, còn 2 con kia biến mất. lúc đó thì dùng quân mình xử đẹp con trùm 50k là qua màn. ok?
à, mới thấy có người nói là có giả lập mới chơi đc fire emblem 9, 10 tốt rồi, down giả lập về rùi nhưng fise iso hình như bị hư rùi, k chơi đc. có bạn nào nhà ở TP.HCM có file iso fire emblem 9, 10 k cho mình chép với, cám ơn nhiều!

hehe, tui qua đc màn 29 rùi nè, cho con robot mà lúc mới vô màn diễn ra event nói chuyện với nó ý, đứng cạnh con trùm đó là xảy ra event, xong rùi now là giết đẹp nó đc rùi.
có ai có file iso của fire emblem 9,10 cho tui chép với? test cái giả lập mới coi, nghe nói chạy ngon lành rùi, nghiền quá

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
ai chỉ em làm serect lấy legend gundam với
phá đảo 2 lần rồi mà làm hoài ko dc
Bàn 14A1 thì cho Kira tấn công Shinn 1 lần. Sau đó muốn diệt Shinn thì dùng con khác chứ ko được dùng Kira diệt
Bàn 14A2(Có Destroy) thì ko được tấn công Shinn
Bàn 15 thì ko tiêu diệt bộ 3 Shinn, Rey, Luna...

Đến bài 30 thì có Rey và Stellar gia nhập.

Bàn 14A1 thì cho Kira tấn công Shinn 1 lần. Sau đó muốn diệt Shinn thì dùng còn khác chứ ko được dùng Kira diệt
Bàn 14A2(Có Destroy) thì ko được tấn công Shinn
Bàn 15 thì ko tiêu diệt bộ 3 Shinn, Rey, Luna...

Đến bài 30 thì có Rey và Stellar gia nhập.
cám ơn bác luong lao shi nhiều :x
sẵn tiện chỉ em làm lun mấy cái serect khác đi pác :">

canoc3000

Nấm nhỏ
Cậu có thể post tất cả hình robot đó ra được không. Tớ chả biết con nào mà lần cả

Cậu cố gắng nhanh tay nhé tớ sắp chơi đến bài đấy rồi

chơi bình thường đi bố trẻ ........... chơi cheat thì dở lắm
thử dùng cái đầu xem
Đừng nặng lời vậy chứ bạn, lỡ đâu bạn kia hoàn thành game rùi nhưng muốn tìm hiểu hết mọi thứ của game nên mới cần codes thì sao. Mình đôi lúc chơi mấy trò nhập vai, muốn thử xem char nào mạnh nhất thì cũng cần code để nâng max xem damage như thế nào mà :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN