Super Robot Wars W ( ai yêu thích robot must play )

Cửa hàng game Nintendo nShop

tin giật gân và nóng hổi : ngày hôm wa ở JP đã release SRW OGS ( Original Generations ) , lúc đầu tớ tưởng tin vịt vì 8 ngày nữa mới có game , but sau đó tin đã được confirmed là chính xác 100% , official artbook bán cùng game cũng đã được scan vài trang vội vã lên net
do đó , ai có DVD writer và PS2 thì lo mà đi kiếm torrent down là vừa , cũng mong ko phải DVD9 để tớ còn ghi được ra DVD .

P.S : AI TÌM ĐƯỢC TORRENT CỦA OGS THÌ POST LIỀN LINK WA ĐÂY NHÉ , CẢ ĐÊM WA TỚ BỊ MẤT NGỦ ĐẤY VÀ H CŨNG KO THIẾT LÀM CHUYỆN GÌ NỮA RỒI*sob*

nói chung h cứ kiếm được thì send link lên đây
tối wa kiếm ko thấy , chắc mấy chú có game trước lo ngồi hú hí cái game rồi , ko rảnh up
*sob*

Vintendo

Nấm nhỏ
Có ai rảnh tải hộ em bài Sore Ga Ai Deshou, theme Sail on Future, Detonator Orgun, bài của con Samurai + thằng bạn nó dùm em đi, bản không lời í, có lời cũng được !

Nếu là Lowe với Gai thì chịu , ko có đi kiếm astray music bao h nên ko có
hai thằng đó mà bạn cái gì..............
Chú nói thằng Samurai với thằng bạn của nó , dám cá ai cũng nghĩ là Zengar + Elzam =))
@heeroyun :
here:
http://download.yousendit.com/1652407E179F920C

Kechako o tsukeruzo ! Beowulf !
Có chơi OGS hông ?:D Dòm cái Kirin của Soulgain xong , cái Trump Card của thằng Alt chả là cái gì nữa >:)

_OG 2 trên GBA thì mạnh nhất là phối chiêu R-gun và SRX , nhì là của Elzam và thằng Zengar , chiêu Rampage ghost thì chỉ thứ 3 thôi .

OGS cũng thế thôi
but tui đang nói là về độ kinh khủng của animation kìa :))
Rampage Ghost của Rein Weiss và Alt Riese hoàn toàn đè bẹp hai cái kia

_Không ưa con SRX cho lắm , mà mặt thằng Ryusei cũng khó ưa nữa , mặc dù chỉ số của đám SRX hơi bị ổn , chơi Ryusei cho nó đầy đủ game thôi -_-

_Cặp Zengar và Elzam thì đúng là ngầu thật

_Không ưa con SRX cho lắm , mà mặt thằng Ryusei cũng khó ưa nữa , mặc dù chỉ số của đám SRX hơi bị ổn , chơi Ryusei cho nó đầy đủ game thôi -_-

_Cặp Zengar và Elzam thì đúng là ngầu thật
erggg , hình như tui và bác nói chuyện ko ăn nhậu gì đến nhau hết trơn....:em35:

@Vintendo : erg , Gaogaigar gì max hết mà có 13k thế ? Đang nói con Gao dạng cuối hay con Gao đầu tiên thế ? Nếu là Gao dạng cuối nâng mã hết tui chơi một phát hell and heaven khoảng 25k đấy......:em36:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN