Super Smash Bros Brawl

Cửa hàng game Nintendo nShop

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Ừ nhỉ chấp 3 thằng CPU9 mình thắng quá trời :"> Bấy lâu nay không phát hiện ra :">
Chắc Ashera cũng khoảng CPU7 là vừa. Chỉ khác là Ashera biết nhận biết đối phương làm gì cho nên mới chống đối được lại :">

Ashera

Nấm bình thường
Làm gì có chuyện thắng được 3 cpu lv9 cùng team, 2 thôi đã khó quá rồi. Còn về trình độ có thể tớ ngang Ike cpu lv7, nhưng Wolf thì phải lv10.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Làm gì có chuyện thắng được 3 cpu lv9 cùng team, 2 thôi đã khó quá rồi. Còn về trình độ có thể tớ ngang Ike cpu lv7, nhưng Wolf thì phải lv10.
Chắc tại phong cach chơi của AShera cùi quá đấy, còn tớ thì phải cỡ 6 con CPU9 nữa mới thua :em33:
Ps : trình độ Ike của tớ chắc khoảng 9 thôi, còn Zelda chắc cũng khoảng 10 cũng nên :-" :">

Ashera

Nấm bình thường
Yan dạo này hơi bị nhờn nhỉ, tớ thì 2 cpu lv9 cùng team thôi cũng đủ chết rồi, và chắc chắn Kamus cũng vậy.

kamus

Thành viên lâu năm
Ash dạo này tự tin nhỉ ;)), thấy tớ chấp CPU lv9 bao giờ chưa :-w.

Thôi kệ, sao cũng đc, miễn sao từ đó đến giờ chơi wifi tớ lúc nào cũng là người thắng nhiều nhất

Ashera

Nấm bình thường
Chấp 2 thì được chứ 3 thì không thể, máy phôí hợp kinh khủng lắm. Mà với tư cách là người đã từng đấu với cả Yan và Tuấn, tớ thấy Tuấn chơi hay hơn nhiều, chỉ kém Kamus thôi.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
>:P cứ chờ xem kì này sẽ khác
Ps : Cậu không tin thật àh ? Thế thì hôm nào tớ lưu lại Post lên cho xem : Ike chấp bọn CPU9 :"> (hô hô SSBB mà có Sephiran hay Zelgius thì chắc có bọn CPU10 chăng nữa chắc cũng bị mình Kick ass hết thôi ) Àh quên tiện thể sao mình không post cái YANYEE vs NHAT ta ?

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Àh không cho chừa cái tội ổng chuyên gia khoác lác nói rằng mình cứ thua ổng hoài :-"
PS :Ok mà team attack off là sao ? :em04: Khóa tấn công ư ? :em22:
Có nghĩa là Người trong đồng đội không đánh trúng được :spiteful[1]: ngon post video lên :spiteful[1]: chứ trên youtube không thấy ai đánh đc 3 CPU lv9 cả >:P
Cái nỳ bóc phét trăm phần trăm :-"

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Có nghĩa là Người trong đồng đội không đánh trúng được :spiteful[1]: ngon post video lên :spiteful[1]: chứ trên youtube không thấy ai đánh đc 3 CPU lv9 cả >:P
Cái nỳ bóc phét trăm phần trăm :-"
Không tin thì thôi, để khi nào Post cái video lên cho xem, chứ nào giờ tớ tưởng ng` ta vs 3 CPU9 thắng nhìu lắm chứ :em04:
Vả lại đừng có hùa theo Ashera nói này nói nọ nữa :-" Trên yiu-túp có bao giờ Post video player vs 3 CPU9 đâu >:P
@ Kamus : Thôi dù có thắng cũng không thèm 10 triệu đó đâu vì tên Kamus này dù gì đi nữa cũng đang bốc phét mà :em17:

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Bên SSB 64 quánh 2 CPU (team) còn chưa lại đây này :-w. Còn SSBB chưa quen :-w. Huống hồ Ashera lại bảo Tuấn chơi hơn Yan mà Yan bảo là quánh 3 CPu lv9. :))
Chắc là dùng những chiêu "điếm" àh?
P/S: Ông Sang nổi tiếng là "chúa điếm" còn đánh không lại Wario lv9 này (Vì wario cứ dành smash ball) :))

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:58 PM ----------

@ Kamus : Thôi dù có thắng cũng không thèm 10 triệu đó đâu vì tên Kamus này dù gì đi nữa cũng đang bốc phét mà :em17:
Dù có thắng là thế nào bây :-?
À à hiểu rồi chỉnh handicap 3 thằng lên 300 chứ gì :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN